• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

truelie

Kg biết có huynh nào bị như e kg,e đã chọn cài vào thẻ nhớ rối(file cab hay file exe gì cũng vậy)mà nó cứ vào Programs.E đã chép data vào thẻ nhớ rồi nhưng mở PGuider lên thì được nhưng kg thấy gì cả

Hi bạn đã có file chạy luôn từ thẻ nhớ rồi bạn Phong Quang có đưa link ở mấy trang đầu rồi đó, không cần cài đặt, bạn down về rùi chạy thôi. Chúc bạn thành công.

JongZiZi

Tiện thể bạn nào có bản dữ liệu cho WM cho mình xin cái link khác down về. Down trong trang chủ toàn 95% là ngưng luôn. Chán ghê.

justenough

Tiện thể bạn nào có bản dữ liệu cho WM cho mình xin cái link khác down về. Down trong trang chủ toàn 95% là ngưng luôn. Chán ghê.
Chào jongzizi,
Chúng tôi đã kiễm tra file download dữ liệu nhưng vẫn thực hiện được việc download thì đâu có lỗi nào xảy ra.Mong bạn kiễm tra lại đường truyền internet chỗ bạn xem.
mình ko mở đc ban dồ bạn ơi đen thui minh xài win 2003
Chào richs,
Bạn hãy kiễm tra lại việc copy dữ liệu của bạn đã chính xác chưa,đường dẫn đúng Thenho: PyDod/data....
cho e xin KKK với imel của e là 356406015017592 gủi vào email cho e với nhé prettyboy_0129@yahoo.com
Chào prettyboy247,
Mình sẽ cấp KKK theo thông tin số IMEI của bạn 84001782.Mong bạn lưu ý là gửi số IMEI chỉ dành cho Model điện thoại sử dụng OS Symbian từ 6 tới 8 mà thôi.
Than,
Justenough

Chỉnh sửa cuối:

hoangnam55

Cho mình xin vừng với bạn,chân thành cảm ơn:Device ID:
D13A9C7DAD21CA62
Mail:dtddhoangnam@yahoo.com

phucxda

mình cài vào máy rôì khi khởi động chương trình thì khong thấy bản đồ (mình đã nhập key, chép map vào My Documents) mong các pro chỉ dùm mình.

ThaiChienvn

mình cài vào máy rôì khi khởi động chương trình thì khong thấy bản đồ (mình đã nhập key, chép map vào My Documents) mong các pro chỉ dùm mình.
Bạn phải cài dữ liệu trên cùng một lúc đó bạn va no nang ca Kg nen ban ko cai duwoc vao may.

Các bạn lưu ý là thư muc data các bạn download trên website của chúng tôi phải được copy vào thẻ nhớ theo cấu trúc: Thẻ nhớ:\Pydod\Data\
Khi các bạn copy data vào thư mục khác hoặc chưa copy data thì khi mở ứng dụng sẽ tự động thoát luôn (đối với Symbian) hoặc chạy ứng dụng nhưng khi mở bản đồ thì màn hình đen thui không có gi hết (đối với Windows Mobile)

tải dữ liệu tại đây nè. http://pydod.com/vi/pguider2009launch.html

Chỉnh sửa cuối:

justenough

Cho mình xin vừng với bạn! chân thành cảm ơn Device ID của mình:
27D04C71E1586A0F
Email: vuhuan_eng@yahoo.com
Chào vutrunghuan,
Mình đã gữi kkk theo yêu cầu cho bạn rồi đấy
Bạn phải cài dữ liệu trên cùng một lúc đó bạn va no nang ca Kg nen ban ko cai duwoc vao may.

Các bạn lưu ý là thư muc data các bạn download trên website của chúng tôi phải được copy vào thẻ nhớ theo cấu trúc: Thẻ nhớ:\Pydod\Data\
Khi các bạn copy data vào thư mục khác hoặc chưa copy data thì khi mở ứng dụng sẽ tự động thoát luôn (đối với Symbian) hoặc chạy ứng dụng nhưng khi mở bản đồ thì màn hình đen thui không có gi hết (đối với Windows Mobile)

tải dữ liệu tại đây nè. http://pydod.com/vi/pguider2009launch.html
Thankss Thaichiemvn2002 đã hộ trợ mọi người kịp thời:)
Than,
Justenough

justenough

Mình coppy dữ liệu về ppc và chạy được 80% là đứng máy. Chán quá.?!
Chào thaichienvn20002,
Lỗi này thường sẽ không thuộc về bên phần mềm PGuider 2009 được.Mong bạn kiểm tra lại xem các ứng dụng đã cài đặt lên điện thoại xem sao?Ngoài ra cũng nên Scan toàn bộ máy để kiễm tra xem có virus hay ko?
Than,
Justenough

ThaiChienvn

Chào thaichienvn20002,
Lỗi này thường sẽ không thuộc về bên phần mềm PGuider 2009 được.Mong bạn kiểm tra lại xem các ứng dụng đã cài đặt lên điện thoại xem sao?Ngoài ra cũng nên Scan toàn bộ máy để kiễm tra xem có virus hay ko?
Than,
Justenough
Dạ đúng là như vậy anh ạ.! Phần mềm thì ok ngon, em nghĩ là chục chặc khi chạy Dữ liệu. Nhưng em nghe nói thì hiện nay chưa có vi rút nào sâm hại được HDH Winmobile mà.! Hay ứng dụng trong máy không đủ dung lượng dữ liệu chăng.Có phải là dữ liệu 25.3Mb khi chạy nó sẽ sâm chiếm vào ứng dụng máy là 25.3Mb ko anh.?!

Status
Không mở trả lời sau này.