• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

justenough

@May quá có pác Just.. ở đây - Nhờ pác help dùm nhé (XDA EXEC) :
User : NN_Diep
Device ID : 2F10FCCD0C687EF4
(chữ nhỏ quá ko phân biệt đc phần in đỏ là số 0 hay chữ O cả pác ui - đã PM cho pác rùi)
Tks trc nhìu nhé
Chào cfbarca,
Trường hợp của bạn mình đã giải quyết rồi đấy thôi.
Sr bác em lôn mất : A5E6243F0B6FE293 the moi dung ạ
Chào bebu1991,
kkk của bạn là 08732297
Than,
Justenough

ecoli

cho mình hỏi 1 tý: sao khi mở GPS, giờ của GPS không đúng với giờ hiện tại?

justenough

cho em xin key voi
ID.035A1417627B18AB
thank
Chào nghemylove,
kkk của bạn là 12178916
sap em chép vào rùi, mở ra vẫn hok thấy gì vậy ạ. >"<
Chào bebu1991,
Trường hợp của bạn có 2 lỗi xảy ra.
Thứ nhất:Bạn phải thực hiện việc cài đặt lên bộ nhớ máy,có thể bạn đã thực hiện lên thẻ nhớ.
Thứ hai:Bạn copy sai file dữ liệu,cần copy file dữ liệu nằm ngoài thẻ nhớ,file dữ liệu ko nằm bất kì thư mục nào khác trong thẻ nhớ nữa hết.
Cài lên Atom Exec -> dùng OK.
Cài lên HERM -> không thấy bản đồ đâu cả.
Chào mtrungctu,
Vì Bạn đã từng cài đặt 1 lần nên trường hợp copy sai dữ liệu là ít xảy ra.Có thể đã cài không đúng file cài đặt dành cho Model điện thoại của bạn.Bạn hãy remove rồi cài lại xem sao.
Than,
Justenough

mtrungctu

Chào mtrungctu,
Vì Bạn đã từng cài đặt 1 lần nên trường hợp copy sai dữ liệu là ít xảy ra.Có thể đã cài không đúng file cài đặt dành cho Model điện thoại của bạn.Bạn hãy remove rồi cài lại xem sao.
Than,
Justenough

Đã cài lại phần mềm và fix được vấn đề.
Thank bạn nhe.

ecoli

cho mình hỏi 1 tý: sao khi mở GPS, giờ của GPS không đúng với giờ hiện tại?

Sao chẳng ai trả lời nhỉ. Khi mình bắt vệ tinh bằng Vietmap R12, giờ hiện thị rất đúng, còn bắt GPS bằng PGuider thì luôn chậm hơn 07 tiếng. Các bạn nào có dùng GPS cho hỏi có gặp vấn đề này không?

Chỉnh sửa cuối:

cuongthaidoan

Chào bác
Bác cho em xin cái kkk với ạ
Owner cua em là: Thai Doan Cuong
Devide ID là: A067D806AD037BB2
Thanks bác

justenough

Cho mình xin key activ nhé bạn: 89731760DB81F001
Regards!
Chào tung2003us,
kkk của bạn là 84899002
Sao chẳng ai trả lời nhỉ. Khi mình bắt vệ tinh bằng Vietmap R12, giờ hiện thị rất đúng, còn bắt GPS bằng PGuider thì luôn chậm hơn vài tiếng. Các bạn nào có dùng GPS cho hỏi có gặp vấn đề này không?
Chào ecoli,
Với PGuider 2009 thì sự chênh lệch này bạn có thể hiểu là chênh lệch giữa giờ của 2 nước.Bởi vì Việt nam mình đâu có vệ tinh định vị,bạn đang sử dụng vệ tinh định vị của nước ngoài.Ngoài ra thì sự chênh lệch này ko quá đáng lo ngại lắm.
Chào bác
Owner cua em là: Thai Doan Cuong
Devide ID là: A067D806AD037BB2
Thanks bác
Chào cuongthaidoan,
kkk của bạn là 28990748
Than,
Justenough

vinhdt

Cho minh xin key xxxxx

Chào bác
Owner cua em là: SyMPDA
Devide ID là: E8CB691984AA162C
Thanks bác

justenough

Chào Mod,
Thực Không rõ ràng cho những lí do xóa bài vì thảo luận cấp Activekey của Phần mềm PGuider 2009.Vì từ trước giờ vẫn được sử dụng bình thường trên topic.Với Phiên bản PGuider 2009 này thì cộng đồng được sử dụng miễn phí.Nhưng hiện nay cũng có một số người đã tung lên 1 số file cài đặt giả nên chúng tôi có quyền để thông báo và ngặn chặn mọi người sử dụng.Mong Mod hãy post 1 bài để củ thể việc xóa bài vì lý do cấp kkk.
Than,
Justenough

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.