• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

ldnvinh

e dùng PGuider này phải nhận xét là giao diện rất đẹp và dễ sử dụng.Nhg các bác cho e hỏi đã có dữ liệu của Hà Nội mới chưa ạ???Hay là vẫn đang là dữ liệu cũ.

tranngocletuan

Active Member
Chào mongxuxita,
kkk của bạn là 70491784

Chào yeu_doi,
kkk của bạn là99029209

Chào kinh81,
kkk của bạn là 99084919

Chào tranngocletuan,
Tại bài đầu tiên mình post lên thì đã có chữ Link to vật vã thế mà,bạn kiễm tra kĩ đi nha.
Than,
Justenough

mình ko tài nào tải dữ liệu về máy được với link này http://www.mediafire.com/download.php?q5zzymmqzum bạn có link khác gửi cho mình nhé ! mình xin cảm ơn !

justenough

e dùng PGuider này phải nhận xét là giao diện rất đẹp và dễ sử dụng.Nhg các bác cho e hỏi đã có dữ liệu của Hà Nội mới chưa ạ???Hay là vẫn đang là dữ liệu cũ.
Chào ldnvinh,
Hiện tại dữ liệu sẽ được bổ sung trong phiên bản tiếp theo đây thôi.
mình ko tài nào tải dữ liệu về máy được với link này http://www.mediafire.com/download.php?q5zzymmqzum bạn có link khác gửi cho mình nhé ! mình xin cảm ơn !
Chào tranngocletuan,
Mình đã kiễm tra thử file thì thấy download bình thường đấy thôi.Lúc đầu mình tưởng đặt chế độ make private nhưng vẫn là public đấy thôi.
Than,
Justenough

tranngocletuan

Active Member
cuối cùng mình đã có thể sử dụng phần mềm này được rồi. cảm ơn tất cả các bạn trong nhóm của Justenough
đã tạo 1 phần mềm cho các anh em . mình hi vọng các phiên bản sau của phần mềm này sẽ ngày càng hoàn thiện hơn nữa. mình xin cảm ơn !

nam470

Cho mình xin mã đăng ký với, mình vào trang homes của chương trình này toàn báo lỗi, ko vào được.
Mã ID của máy mình là: 47E9F234FFCA9ABC
Cám ơn nhiều

justenough

ID :B6B26487BDBF0344.
Cho mình xin K nhé.Cám ơn bạn nhiều
Chào kennyhoang,
kkk của bạn là 97328101
Cho mình xin mã đăng ký với, mình vào trang homes của chương trình này toàn báo lỗi, ko vào được.
Mã ID của máy mình là: 47E9F234FFCA9ABC
Cám ơn nhiều
Chào nam470,
kkk của bạn là 06919321
cho mình key voi
Id: D9ECB3323B386A7
PLZ
Chào littelright,
kkk của bạn là 09212677
cho mình xin KKK với:
ID: F91C158221F83D9B
Chào duahaudo,