• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm báo giờ bằng tiếng nói PVoiceClock_S60v2_Beta2 (new)

good_hackervn

Châm ngôn của phần mềm này là: "Phục vụ những người lười".
Một tiện ích thú vị giúp bạn luôn luôn làm chủ thời gian. Mang lại cho bạn sự tự do, không phải nhìn vào cái đồng hồ đáng ghét.

Phiên bản mới với những tính năng nổi bật:

Đọc giờ bằng lời nói tiếng Việt
Đọc giờ theo chu kỳ
Đặt báo thức
Cho phép chạy ngầm trong hệ thống

Sử dụng trên thiết bị

Máy hỗ trợ Java MIDP2
Hỗ trợ chơi các tập tin âm thanh có tiếng nói có đuôi: AMR hoặc WAV hoặc MP3
Dung lượng máy trống ít nhất 33Kb

Giá bán: Miễn phí
Download http://www.phudongsoft.com/index.asp?pid=12

---> Download: PVoiceClock_S60v2.zip

Last edited by a moderator:

Linh_t885

cái này khi nghe âm thanh phát ra nho lém,chỉ nghe rõ ở chỗ tĩnh lặng thui,nếu để trong túi quần mà nhấn nút nghe là ko thấy ji rùi!chỉ sử dụng lúc sáng sớm thui!...
phát âm bé tẹo ý à!bao jo nó phát âm cũng nhỏ hơn chuông tin nhắn hoặc chuông cuộc gọi, nếu mà kích hết loa lên thì chuông tin nhắn và chuông cuộc gọi sẽ làm hỏng loa mất

romeonuoiheo

cái này chỉ cài cho vui thôi, chứ chả có ích bi nhiêu hết
cài vô 5p sau delete :D
dù sao cũng thank bạn

habubi

Một tiện ích thú vị giúp bạn luôn luôn làm chủ thời gian. Mang lại cho bạn sự tự do, không phải nhìn vào cái đồng hồ đáng ghét.

Đọc giờ theo chu kỳ
Đặt báo thức

Sử dụng trên thiết bị

Máy hỗ trợ Java MIDP2

Bro xem lại link này hộ cái. Hình như nó bị die rùi hay sao mà mình down ko được vậy?

habubi

Mình đã cài được rồi. Mình thực sự thấy phần mềm này có ích. Nhưng tại sao giờ của chương trình báo lại bị chậm 1 tiếng so với giờ của máy thế? Mình đã thử cài lại chương trình, đặt lại giờ nhưng ko được

spbroly

Trước khi cài phần mềm bạn chỉnh giờ hệ thống của máy thì máy sẽ báo đúng giờ. Khi cài rồi mà bạn chỉnh lại giờ của máy thì nó sẽ báo sai. Phần mềm này rất hay. Chỉ tiếc là nó có một bất lợi là khi cài phần mềm này thì nó làm pm báo thức Alarm Manager không hoạt động được. Nhờ các bác test giùm xem máy các bác có bị như thế không

syberia

Nếu bạn để chế độ "date light saving" thì chương trình sẽ báo giờ chậm hơn 1 tiếng.

0902002201

phần mền hay thật, nhưng sao nhỏ quá, thành ra cũng không hữu dụng lắm nhưng rất cảm ơn vì đả up

Các bạn chú ý: Nếu Thanks thì nhấn nút THANKS, không nên viết cảm ơn thế này!

boytocxu

sao cái này phải tắt rung là sao/ nếu để rung thì ảnh hưởng thế nào?các pác giúp em với

vdt1982

mình cài thử rồi thử bấm vào nút báo giờ chả thấy nói gì cả,im re
hichic

kysusieuhang

Đọc giờ theo chu kỳ
Đặt báo thức

Sử dụng trên thiết bị

Máy hỗ trợ Java MIDP2

Phần mềm gì đâu mà đọc như con nít nghe chán, mình đang kiếm file âm thanh đọc chuẩn thay thế mà chẳng biết kiếm đâu ra

tanghieu

sao cái này phải tắt rung là sao/ nếu để rung thì ảnh hưởng thế nào?các pác giúp em với

Bạn để rung cũng kg ảnh hưởng gì, quan trọng là phải để chuông mới báo giờ. Ví dụ Hệ điều hành như N 73 thoát bằng menu thì chương trình sẽ chạy ẩn. PM dùng tốt, báo giờ chính xác. Giọng đọc dễ thương, có phân biệt giờ sáng và chiều, có chọn chế độ tối nghỉ ngơi. Phải chọn chính xác đuôi amr, mp3 hoặc wav cho hệ điện thoại.

chaunb97

lick die that roi mong cac ban up lin khac ho voi. toi can cho chu em bi khiem thi

---> Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

saodoingoi142

Moderator
lick die that roi mong cac ban up lin khac ho voi. toi can cho chu em bi khiem thi

---> Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Đã cập nhật lại Linkdown mới,xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

---> Download: PVoiceClock_S60v2.zip