• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm báo gửi tin nhắn thành công cho iphone?

pdana

Có bác nào biết phần mềm nào báo tin nhắn đã được bên kia nhận và đọc như các dòng máy khác không nhỉ?

IrealSMS có cái phần này nhưng phải điền code, mà mình ko biết các mạng Việt Nam dùng code gì?

E

evnd1

Guest
Tức là bác í muốn có một tin nhắn từ tổng đài báo là xác nhận tin nhắn đã gửi, cái này ở mobile thông thường hay windows mobile đều có chức năng này. Ở iRealSMS với kiều chèn ký tự *N# hay *T# không ăn thua, vẫn gửi đi nhưng không có tin nhắn xác nhận đã gửi. Đã hỏi tổng đài mobifone, được trả lời chưa hỗ trợ dòng iphone. Hình như tin không gửi thành công thì cũng biết ngay mà;)

natta

Mình thấy mặc định có cái cây chạy, khi gửi tin mà fail thường cái cây ko chạy đầy hoặc bị đứng, còn vấn đề do tổng đài thì pó tay rùi

chanchukk

Uhm mình thấy cái chức năng này hay mà sao iPhone lại thiếu nhỉ, vì nhiều trường hợp người nhận nhắn tin off điện thoại thì bên điện thoại có thể biết là người ta chưa nhận nhắn tin chứ iPhone thì không biết. Nói túm lại iPhone gửi nhắn tin thì phải alo liền xem có nhận được nhắn tin không, hihihi. Không biết có phần mềm báo gửi tin nhắn thành công cho iPhone chưa bà con? Nếu có up lên liền nha. Củm ơn nhiều nhiều.

DaiQuoc

Uhm mình thấy cái chức năng này hay mà sao iPhone lại thiếu nhỉ, vì nhiều trường hợp người nhận nhắn tin off điện thoại thì bên điện thoại có thể biết là người ta chưa nhận nhắn tin chứ iPhone thì không biết. Nói túm lại iPhone gửi nhắn tin thì phải alo liền xem có nhận được nhắn tin không, hihihi. Không biết có phần mềm báo gửi tin nhắn thành công cho iPhone chưa bà con? Nếu có up lên liền nha. Củm ơn nhiều nhiều.
IP không thiếu chức năng này đâu bạn ạ,bạn thử tét nhé,nếu tắt máy bên kia khi gởi tin khoản được nữa chừng thì hệ thống sẽ báo lỗi ngay(fail)

vanbon

IP không thiếu chức năng này đâu bạn ạ,bạn thử tét nhé,nếu tắt máy bên kia khi gởi tin khoản được nữa chừng thì hệ thống sẽ báo lỗi ngay(fail)
Bạn này chơi thâm thật :-/, mình hổng thấy báo lỗi gì cả vẫn gửi bình thường. khi bật máy bên kia lên thì cũng vẫn nhận bình thường. Báo hại mình mất cả chục tin nhắn:))

DaiQuoc

Bạn này chơi thâm thật :-/, mình hổng thấy báo lỗi gì cả vẫn gửi bình thường. khi bật máy bên kia lên thì cũng vẫn nhận bình thường. Báo hại mình mất cả chục tin nhắn:))
Bạn đang sử dụng bản 2.5 hả gì?

hoanghai1992

mình nghĩ cái báo thành công hay ko chỉ là gửi tin lên tổng đài thôi, còn việc tổng đài đã chuyển thành công cho máy kia ko thì chưa biết đc, thế mới khổ đêy.
Mấy cái máy Nokia ghẻ cũng có chức năng delivered report mà iPhone lại chưa có

thuydung5

ban có thê goi lai xem bên kia da nhân duoc tin nhan cua ban chua,dó là cách chac an nhất

whitewinter

Theo mình biết thì hiện tại chưa có phần mềm nào có chức năng như thế cho iphone đâu.