• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM BẢO MẬT CỦA HÃNG EPOCWARE!!!

you2youto

version lạ zi, của em là v1.00.89 OEM của bác haopro, của anh là mới hay củ z?? :p

0988167999

Các Bác ơi Em down bản Full về giải nén toàm báo lỗi, Bác nào chỉ giáo Em với! Thank!!!

0988167999

Em down về máy tính nhưng ko gi ải được file nén cho nên ko lấy được file sis

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em vẫn không giải nén được không hiểu tại sao?

Down về xong bạn dùng PM winrar giải nén 3 lần sẽ có file Epocware.Handy.Phoneguard.v1.00.89.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-CODePDA.sis. Bạn chỉ cần cài vào mà thôi.;;)

hunterviet

Well-Known Member
Em vẫn không giải nén được không hiểu tại sao?

Vì là file Cracked nên tác giả đã giấu đi như vây, sau nếu bạn thấy các file khác có chung hiện tượng giải nến nhưng lại xuất hiện file rar khác thì cứ giải nén đến khi nào được thì thôi nhé

vipboy_9x

Moderator
phần miền này hay wa nếu có bản VH thì có phải là good hơn không,dậy phải làm phiền bác(thăng) nũa òy.hihi

pikachu_depzai

phần miền này hay wa nếu có bản VH thì có phải là good hơn không,dậy phải làm phiền bác(thăng) nũa òy.hihi

Cái này dùng tiếng anh dễ ko mà bạn :D, dùng tiếng anh cho quen đi vì đa số các phần mềm đều bằng tiếng anh. Máy mình có tiếng việt nhưng mình vẫn để tiếng anh cho dễ dùng, để tiếng việt nhiều khi ko biết cái mình cần tìm nó nằm ở đâu nữa :p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này dùng tiếng anh dễ ko mà bạn :D, dùng tiếng anh cho quen đi vì đa số các phần mềm đều bằng tiếng anh. Máy mình có tiếng việt nhưng mình vẫn để tiếng anh cho dễ dùng, để tiếng việt nhiều khi ko biết cái mình cần tìm nó nằm ở đâu nữa :p

Nếu ai có nền tảng ngoại ngữ tốt thì việc dùng PM tiếng Anh là đơn giản nhưng với nhưng ai không học tiếng Anh thì PM VH lại OK hơn.;;)