• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bảo mật cũng khá hay Handy Phoneguard v1.0.89

haopro

Phần mềm bảo mật cũng khá hay Handy Phoneguard v1.0.89
Nếu bài viết có bị trùng thì xin mod del dùm em nhé . thank all
Handy Phoneguard là một ứng dụng bảo vệ hiệu quả cho SmartPhone. Bảo vệ điện thoại của bạn, bất kỳ dữ liệu nào và các truy cập vào các ứng dụng chỉ cần giữ một mật khẩu riêng bạn. Sử dụng các lệnh để ẩn tin nhắn SMS, khóa thiết bị và xóa sạch các thông tin cá nhân trong trường hợp điện thoại của bạn đã mất hoặc bị đánh cắp.
Các Tính năng chính
>> * Tự động khóa khi mở máy hoặc theo khoảng thời gian đã đặt
>> * Đặt mã bảo vệ khi truy cập các ứng dụng thông tin cá nhân (Calendar, Contacts, Log, Messages, Photos, Videos, Files, Settings) , * Tùy chọn bảo vệ cho các ứng dụng được chọn : các file nhạc hình , fim gì cũng dc bảo vệ , nói chung là nó bảo vệ toàn bộ
>> * Tự động khóa khi nhận tin nhắn LOCK SMS từ một điện thoại khác. Trong chế độ khóa Handy Phoneguard ẩn các ứng dụng với màn hình ảo và chặn truy cập vào điện thoại của bạn.
Tiếp :
>> * Tự động khóa khi nhận tin nhắn LOCK SMS từ một điện thoại khác. Trong chế độ khóa Handy Phoneguard ẩn các ứng dụng với màn hình ảo và chặn truy cập vào điện thoại của bạn.
>> * Gửi tin nhắn cảnh báo đến một số điện thoại đã ấn định khi một sim card mới được chèn vào
>>* Tự động khóa có thể tại thời gian 00:00
>> Tóm lại phiên bản này rất hoàn chỉnh với lại cho phép ta khóa pass ở giây thứ 0 . Sau khoảng 5s ko sử dụng đến ứng dụng thì pm tự out ra rất tiện lợi , Dùng cái chụp ảnh màng hình chụp thì nó out ra suốt .
Vì đây là phần mềm bảo mật nên nó tự động cài vào bộ nhớ máy , lưu ý phải phải h.a.c.k phone or sing trước khi cài , bộ nhớ máy phải trống 1M
Nếu thấy hay thì thank mình 1 phát nhe anh em

Khoaaa

"lưu ý phải phải h.a.c.k phone or sing trước "
Sing là hát đó ha? :D Nói chơi thôi chứ test thử coi có ngon hơn ADL pro ko. cám ơn chủ topic
P/s Sao mình quote+ ko đc nhĩ?

nima1985

Well-Known Member
cái này co từ lâu lắm rồi! nhưng công nhận hay,bản này nói là có thể bảo mật được trinh` SMARTMOVIE nhưng khi cài mật mã cho chương trình này thì nó cứ bị lỗi tuy phải có mật mã mới vào được nhưng cũng co thể nhìn thấy các hình đoạn phim bên trong...nên đang chờ bản mới hoàn thiên hơn!
Cài chương trình này nó ko xuất hiện ở mục APP như bình thường mà ra hẳn luôn ngoàn main menu :D (nhiều người cài xong tìm ko ra là vì thế ;)))

haopro

cái này co từ lâu lắm rồi! nhưng công nhận hay,bản này nói là có thể bảo mật được trinh` SMARTMOVIE nhưng khi cài mật mã cho chương trình này thì nó cứ bị lỗi tuy phải có mật mã mới vào được nhưng cũng co thể nhìn thấy các hình đoạn phim bên trong...nên đang chờ bản mới hoàn thiên hơn!
Cài chương trình này nó ko xuất hiện ở mục APP như bình thường mà ra hẳn luôn ngoàn main menu :D (nhiều người cài xong tìm ko ra là vì thế ;)))

Hi . bạn nói rất đúng . cái bản này fix lỗi bảo mật cái SMARTMOVIE như bạn nói rồi , ko tin bạn có thể thử
Cài chương trình này nó ko xuất hiện ở mục APP như bình thường mà ra hẳn luôn ngoàn main menu
Mình cũng vô thư mục ứng dụng tìm hoài nhưng ko thấy , ai dè ra bay ra list menu

cupidbaby

"lưu ý phải phải h.a.c.k phone or sing trước "
Sing là hát đó ha? :D Nói chơi thôi chứ test thử coi có ngon hơn ADL pro ko. cám ơn chủ topic
P/s Sao mình quote+ ko đc nhĩ?

Quote + là để bạn trích bài của 2 người trở lên!Còn 1 người thì dùng quote.OK ?:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ặc. mình cứ tưởng là đã có bản mới. Bản này cũng có lâu rồi. Mình đã update nó cách đây cả tháng rồi.:(

Khoaaa

Ặc. mình cứ tưởng là đã có bản mới. Bản này cũng có lâu rồi. Mình đã update nó cách đây cả tháng rồi.:(

Trời bác Phúc nói vậy tội nghiệp chủ topic thế bài viết công phu thế mà.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trời bác Phúc nói vậy tội nghiệp chủ topic thế bài viết công phu thế mà.

Posted via Mobile Device

Tại mình tưởng là có bản mới mà mình không biết ai dè nó chỉ là bản cũ thôi. Buồn 5 phút nhưng bài viết tốt nên anh em cũng ủng hộ chứ có sao đâu.;;)

0988167999

Em rất cần chương trình này sao em ko cài được vào máy Em Các Bác ơi? Bác nào biết chỉ giáo giúp Em với! Máy của Em là máy E63. Thank Các Bác nhiều!

MinhThang

Manager
Em rất cần chương trình này sao em ko cài được vào máy Em Các Bác ơi? Bác nào biết chỉ giáo giúp Em với! Máy của Em là máy E63. Thank Các Bác nhiều!

Không cài được là sao bạn, nó báo lỗi thế nào, máy đã Hack chưa?

BuuPhucCT

Well-Known Member

PM này là soft FULL nên bạn phải SIGN hay hack máy trước khi cài soft nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình dùng N81 8G có nhiều PM hay nhưng mình ko cài vào máy đc. Chắc là máy mình chưa hack. Bạn có thể chỉ điểm cho mình đc ko?!

Máy chưa hack thì bạn có thể SIGN rồi cài cũng được mà máy N81 8GB hack dễ lắm mà sao bạn lại k hack nhỉ?:-?

thanghht2

Posted via Mobile DeviceBản này có cần code không vậy.lần trc mình có cài một bản nhưng nó chỉ cho dùng thử mấy ngày,xog rùi chịu không biết làm thế nào nữa.hjx

haopro

Posted via Mobile DeviceBản này có cần code không vậy.lần trc mình có cài một bản nhưng nó chỉ cho dùng thử mấy ngày,xog rùi chịu không biết làm thế nào nữa.hjx

bản này đã crack nên ko cần code vẫn xài mãi mãi