• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bảo mật file hay nè

JokerB

hoan nghênh bạn vì tinh thần :) nhưng tiếc đây cũng là 1 bản demo :(
để bảo mật file thì có thể dùng phần mềm này :) mình đã test thấy rất tốt :)

Zplus

Bảo mật các ứng dụng đã cài vào máy, các tin nhắn, các tệp tin, ảnh, dữ liệu trong máy hay thẻ nhớ,...nói chung là tất tần tật :)

phamshinichi

bạn ui tui chỉ khóa được các ứng dụng thui ,bạn chỉ tui cách khóa các file ảnh hay video đi ,thanks nhìu !!!

JokerB

bạn ui tui chỉ khóa được các ứng dụng thui ,bạn chỉ tui cách khóa các file ảnh hay video đi ,thanks nhìu !!!

bạn chạy ứng dụng rồi vào Applications>> rồi vào Phone data>> khóa ảnh thì vào thư mục chứa ảnh, hay khóa j thì khóa, tùy bạn :)

thanhcong_to

hoan nghênh bạn vì tinh thần :) nhưng tiếc đây cũng là 1 bản demo :(
để bảo mật file thì có thể dùng phần mềm này :) mình đã test thấy rất tốt :)

Zplus

Bảo mật các ứng dụng đã cài vào máy, các tin nhắn, các tệp tin, ảnh, dữ liệu trong máy hay thẻ nhớ,...nói chung là tất tần tật :)

mình ko bít là nó demo!hôm nọ lang thang trên wap nó giới thiệu vô trang này đấy!
các bác cứ tìm trong trang ấy xem!còn nhiều cái hay đó!đã ko THANK lại còn...
:-??

thegreatboss

thank bạn nhé,để đem về cài thử xem hiệu quả cao đến mức nào,nhưng nghe bạn nói thấy chắc tốt lắm,thank again