• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Báo mới đọc báo trên mobile.

BuuPhucCT

Well-Known Member
em tìm hiểu rồi, nó hết thời gian thử nghiệm nên giờ có thu phí, cuối tháng, khi vào phần mềm nó hỏi có muốn artive ko, chọn yes là nó tự làm và đọc tiếp, 15K thì cũng rẻ chán so với đọc báo giấy

Nhưng lại quá tốn kém nếu ta xài trình duyệt WEB thì tha hổ đọc mà chả tốn đồng nào nếu xài WIFI và chỏ tốn tiền cước GPRS nếu xài GPRS.:D

hunterviet

Well-Known Member
Nhưng lại quá tốn kém nếu ta xài trình duyệt WEB thì tha hổ đọc mà chả tốn đồng nào nếu xài WIFI và chỏ tốn tiền cước GPRS nếu xài GPRS.:D

Sài Wifi thì free rồi, nhưng sài GPRS mà lại ko mất GPRS, chắc anh hack của nhà cung cấp hả, định dấu bí kíp gì đấy cho ae biết với chứ anh>:)

lion_heart012

cũng có nhiều sim có tình trạng đó mà, mình thấy có một số chỗ bán sim dùng GPRS thoải mái ko mất tiền. Nhưng chắc một thời gian là nó khóa.

you2youto

Tổng hợp được tin tức nổi bật, nếu bạn là sinh viên k có tv, k mua báo, k có thời gian thì là lựa chọn chuẩn rồi mà

lion_heart012

Tổng hợp được tin tức nổi bật, nếu bạn là sinh viên k có tv, k mua báo, k có thời gian thì là lựa chọn chuẩn rồi mà
chuẩn, đâu phải lúc nào cũng có thời gian chạy đi mua bao... à mua báo chứ

0986212555

Mình thì ghét fải dùng nhiều soft, những soft như thế này mình chẳng cài, tất cả add vào bookmark của operamini, mình add trang chủ vào thì khỏi cần soft mà vẫn dùng như soft mà máy ko fải gánh thêm 1 soft!

thanhnam711

pm này cũng hay và tiện mà bạn, nó tổng hợp đc thông tin từ nhiều nguồn chứ không phải chỉ một nguồn đâu mà bạn bảo add bookmark :D, vả lại 1 pm cài vô thì tốn bao nhiêu bộ nhớ máy đâu, nhất là pm nay là pm javar nặng chưa đc 100k nữa chứ :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thì ghét fải dùng nhiều soft, những soft như thế này mình chẳng cài, tất cả add vào bookmark của operamini, mình add trang chủ vào thì khỏi cần soft mà vẫn dùng như soft mà máy ko fải gánh thêm 1 soft!

pm này cũng hay và tiện mà bạn, nó tổng hợp đc thông tin từ nhiều nguồn chứ không phải chỉ một nguồn đâu mà bạn bảo add bookmark :D, vả lại 1 pm cài vô thì tốn bao nhiêu bộ nhớ máy đâu, nhất là pm nay là pm javar nặng chưa đc 100k nữa chứ :D

Mỗi cách đều có cái hay và dở riêng nên tùy theo nhu cầu của mỗi người mà chọn cách nào cho phù hợp thui.:D

0986212555

Mình thì ghét nhất cài soft or game java

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mod ơi là Mod, sao thích mở màn cho những cuộc tranh luận lạc đề, ko đâu vào đâu và ko có kết thúc vậy trời. Pó tay:(
PS: Mình nghĩ bạn cũng nên hạn chế post bài kiểu này tránh làm loãng topic. Bài nào k phù hợp với topic thì mình xóa thôi. Thế nhé bạn.
A buuphuc mới lên Mod mà như bác sĩ nhìn đâu cũng thấy vi trùng. Đến Mod MinhThang nhiều bài em thấy ảnh cũng nói vui, nói tếu mà theo anh là spam đó:(

Chỉnh sửa cuối:

lion_heart012

Cũng dễ hiểu thôi bác, họ còn phải chi cho đội ngũ cập nhật, kiểm duyệt tin tức nữa chứ

you2youto

Bữa nay bắt active mất 15k nữa chứ.chán.giống mmap. Thế mà cứ nói free

hqs1975

Nên thu phí bản quyền 1 lần khoảng 15 - 30k. Không nên thu phí theo tháng.
Posted via Mobile Device

datvt

Phần mềm này hay ở điểm là cập nhật tin tức gọn nhẹ,hợp với ai dùng GPRS tính phí,nhưng lại thành điểm ko hay cho những máy dùng wifi,những bài viết không có hình ảnh nên thiếu sinh động cũng như thông tin bài viết,ví dụ nói về nhân vật nào đó thì chả có hình để mọi người biết mặt mũi ra sao ! Tại sao họ ko làm thêm 1 bản có down cả hình ảnh để khách hàng có sự lựa chọn nhỉ ?