• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Báo mới đọc báo trên mobile.

hunterviet

Well-Known Member
Xem ảnh ở đây thì đích thị là 6120C rồi http://baomoi.mobi/Gallery.aspx

Ảnh to tướng đây http://baomoi.mobi/Contents/Images/Gallery/m-1.jpg

Mấy con tiếp theo trong serie ảnh này là 5300 (hay 5200 nhỉ?:-?), W200i của Sony, Nokia 2626 :p con này khá còi, 3110C khá hơn tý, E71 thì ngon rồi. Trong cái ảnh nhiều máy thấy có thêm BlackBerry 8700, Nokia 5800 express music, Nokia 6500 Slide và M620 của Samsung nữa.

Thế thì máy mình có vấn đề hoặc sung đột rồi:(. Nhưng nó ko còn quan trọng với mình nữa vì nó bắt thu phí, vậy thì cho nó về hưu luôn

lion_heart012

thì cũng dễ hiểu, nó thu phí mới có chi phí đầu tư nâng cấp và cập nhật nội dung. Chắc sắp tới các cao thủ sẽ có thuốc cho anh em thôi.
Mà phí cũng còn rẻ chán so với mua báo giấy bên ngoài

ngocthanhdhgtvt

thì cũng dễ hiểu, nó thu phí mới có chi phí đầu tư nâng cấp và cập nhật nội dung. Chắc sắp tới các cao thủ sẽ có thuốc cho anh em thôi.
Mà phí cũng còn rẻ chán so với mua báo giấy bên ngoài
chi phí rẻ hơn báo chúng ta mua
nhưng mình thấy cầm tờ báo quất một chặp là hết chứ trên mobile chắc phải bấm mệt nghỉ há,mà chắc mất thời gian đọc nữa.>:) chỉ hay cái chỗ khỏi phải mất công chạy đôn chạy đáo trong các mùa giải bóng đá

Chỉnh sửa cuối:

lion_heart012

chi phí rẻ hơn báo chúng ta mua
nhưng mình thấy cầm tờ báo quất một chặp là hết chứ trên mobile chắc phải bấm mệt nghỉ há,mà chắc mất thời gian đọc nữa.>:) chỉ hay cái chỗ khỏi phải mất công chạy đôn chạy đáo trong các mùa giải bóng đá

he he, mỗi cái một phong cách mà bác. Báo giấy thì mỗi tờ sẽ chuyên sâu và 1 lĩnh vực, còn phần mềm thì chỉ tổng hợp các báo khác lại, thảnh thơi thì xơi báo giấy, còn bận mấy thì lấy mobile

Các bác dùng wifi mới thấy hết cái tiện của nó

Last edited by a moderator:

locthuyforever

cái này hay phết, tốc độ khỏi phải chê, tin tức cập nhật nhanh! Thank bác chủ thớt