• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bói "Tử Vi" dành cho UIQ

calvinklein87

đây là một phần nềm dành cho bác nào mê tin dị đoan nè>:) cái này rất thịnh đó coi cũng tạm được..đỡ tốn tiền đi coi bói :D

eternal_vnn

cái này có lâu lắm rồi mà anh?nhưng dù sao cũng thanks nhé!
mà post thì nên chỉ rõ cái nguồn nữa đi anh :D

BatKidGoHell

nguồn chắc của ông Lucky000 post bên diễn đàn khác chứ ở đâu nữa! bác này vì phạm bản quyền nhé!

calvinklein87

uh có lâu rùi nhưng cũng thấy hay hay bói cũng dc đó chứ
ủa như vậy là vi phạm ha ?? mình ko bít lần sau sẽ cẩn thận thank bạn cảnh báo

calvinklein87

trùi java là nhẹ ru`i đó bạn...sí phải nặng hơn chứ..cứ xài thử đi cũng được lắm bói cho đỡ chàn đó ma:))

BatKidGoHell

cái này có một nhược điểm là nhiều nút không dùng cảm ứng được! nếu không có Flip là coi như hết dùng! đang chờ pro nào chuyển hóa bằng cảm ứng hết thì mới dùng được!

calvinklein87

có thể p990i của bạn cài wa nhiều chương trình hay mod
bạn đã thử cài PM tăng tốc của bác DongXanh chua??
máy mình chạy ngon lắm

buratino1703

Có cái này cũng hay, đi tán gái, cưa cẩm cũng có cái mà mang ra nghịch, tiện thể khoe: "Cái con P990i của anh trông cục mịch, xấu xí so với cái ĐT thời trang của em, nhưng nó có nhiều cái hay lắm. Để anh lây ví dụ nhé, đây này, đây là phần mềm WomenMobile, nó có thể tính toán khi nào em có nguyệt san, khi nào chúng mình có thể "làm việc" đó an toàn, khi nào thì khả năng có em bé cao hơn...." Hi..hi...thế rồi sau đó tối đỡ phải đi chơi, có nhiều thời gian online để mod, để hack, để down phục vụ em...P990i!:))

calvinklein87

Có cái này cũng hay, đi tán gái, cưa cẩm cũng có cái mà mang ra nghịch, tiện thể khoe: "Cái con P990i của anh trông cục mịch, xấu xí so với cái ĐT thời trang của em, nhưng nó có nhiều cái hay lắm. Để anh lây ví dụ nhé, đây này, đây là phần mềm WomenMobile, nó có thể tính toán khi nào em có nguyệt san, khi nào chúng mình có thể "làm việc" đó an toàn, khi nào thì khả năng có em bé cao hơn...." Hi..hi...thế rồi sau đó tối đỡ phải đi chơi, có nhiều thời gian online để mod, để hack, để down phục vụ em...P990i!:))

bro này hài hước wa :D chỉ được cái nói đúng

redmask

cái này có một nhược điểm là nhiều nút không dùng cảm ứng được! nếu không có Flip là coi như hết dùng! đang chờ pro nào chuyển hóa bằng cảm ứng hết thì mới dùng được!

mình dùng p990i nhưng không dùng Flip. cài đặt chương trình này nhưng không sử dụng đc vì không dùng đc nút nào cả.bác nào bít cách sử dụng thì hướng dẫn nhé.

halogen

Kế này quá hay,phải thử xem sao!

calvinklein87

mình dùng p990i nhưng không dùng Flip. cài đặt chương trình này nhưng không sử dụng đc vì không dùng đc nút nào cả.bác nào bít cách sử dụng thì hướng dẫn nhé.

đúng rùi cái này phải cò fip mới dùng dc bạn nhé

nguyenhoang

Thành thật chia buồn với các bác dùng P990i không có flip nhé :( Cái này dùng để cưa gái thì tuyệt cú mèo =D>