• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chặn cuộc gọi và SMS tốt nhất hiện nay

MinhThang

Manager
Sao cái bản này chủ Topic up lên toàn tiếng Anh mà tớ down về dùng thì vẫn còn có tiếng Trung nhỉ? Có bản việt hóa giống như cái này í khi cài vào nó cũng thế, chẳng khác gì, toàn tiếng Anh và tiếng Trung (việt Hóa mà không có tiếng Việt) :-/

Bạn cài bản này thử xem sao, cái này nhiều bạn cũng nói như bạn, cài vào vẫn không có tiếng Việt. Mong hồi âm từ bạn qua bản này bạn nhé!

http://pdaviet.net/showpost.php?p=655028&postcount=218

cuthoi

Cảm ơn bạn, nếu không nhầm thì bản này tớ cũng đã test qua, nó cũng thế. Nhưng để về tớ test lại xem cho chắc rồi hồi âm sau.

cuthoi

Bạn cài bản này thử xem sao, cái này nhiều bạn cũng nói như bạn, cài vào vẫn không có tiếng Việt. Mong hồi âm từ bạn qua bản này bạn nhé!

http://pdaviet.net/showpost.php?p=655028&postcount=218

Cái này cũng thế, khi cài thì vẫn có báo tiếng Việt, nhưng khi vào dùng chương trình thì nó vừa tiếng Anh, vừa tiếng Trung. Không biết phải làm sao nữa. Có cái nào có thể chặn được cuộc gọi tốt cho tớ với

TruongHan

Super V.I.P
Cái này cũng thế, khi cài thì vẫn có báo tiếng Việt, nhưng khi vào dùng chương trình thì nó vừa tiếng Anh, vừa tiếng Trung. Không biết phải làm sao nữa. Có cái nào có thể chặn được cuộc gọi tốt cho tớ với

Chắc cái này là tốt nhất đó,không xài được quả thật là đáng tiếc :-?? .Mình cài cái này không tương thích với N79 :(

cuthoi

Chắc cái này là tốt nhất đó,không xài được quả thật là đáng tiếc :-?? .Mình cài cái này không tương thích với N79 :(

Xài thì vẫn xài được, nhưng ghét cái nó cứ dở ông dở bà X-(X-(

duong1986

Hạn Chế phần mền này

Nó không Pro như các bác nói, chặn thì cũng ok nhưng người ta điện lại thì nó cũng chớp màng hình hoặc nó vừa hiện lên thì tắt liền ko đầy 1s, sài cũng được nhưng cho điểm 5:-/

MinhThang

Manager

Nếu là chặn cuộc gọi không thì bạn nên dùng ACM mình vẫn đang dùng nó vì thấy nó rất hay. Có bản VH rồi đó bạn trong chữ ký của mình.

hnt20042000

Cái này chặn cuộc gọi kém lắm,mình xài rùi nhưng nó chậm wá nên bỏ
Posted via Mobile Device

nguyen207

vao resource/app xóa hết cac fie r** chi để lại r96 thoi là có tiếng việt.minh làm thử rồi ok.

doccosauhan

đúng rùi!tớ cùng ý kiến với bạn!tớ thích dùng MCleaner nhất!hihi
phần mềm MCleaner dùng tuyệt lắm
trước tớ dùng handy blacklist!nhưng từ khi cài MCleaner tớ dùng hẳn luôn!hi:D

3rauvlvn

cái này giống như phần mềm tổng hợp, rất hay tổng hợp tất cả chức năng trong 1 phần mềm. Nhưng có cái chặn cuộc gọi hơi chậm nên đôi khi lam mất lịch sự, người ta cứ tưởng mình tắt may ko ah:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này giống như phần mềm tổng hợp, rất hay tổng hợp tất cả chức năng trong 1 phần mềm. Nhưng có cái chặn cuộc gọi hơi chậm nên đôi khi lam mất lịch sự, người ta cứ tưởng mình tắt may ko ah:)

Thì nó đa năng nên sẽ không chuyên bằng soft chỉ có tính năng chặn cuộc gọi như Mcleaner. nếu xét về chặn cuộc gọi thì Mcleaner vẫn là số 1.

giacay

mình vẫn thích Mcleaner hơn vì nó có 1 cái rất đặc biệt và quan trọng nhất đó là nó cho phép dấu "log" cuộc gọi và tin nhắn mình chặn ngay lập tức khi có cuộc gọi và tin nhắn đến

cái này sao mình mở log của Mcleaner ra mà không thấy hiện số đến và SMS vậy? :(