• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Chát Qua Bluetooth dành cho S60 2nd

duongdinhqui

các bạn dùng thử coi mình thấy hay lắm đó .ngồi trong lớp học chát qua bluetooth cũng khá là thú vị đó=D>

MinhThang

Manager
các bạn dùng thử coi mình thấy hay lắm đó .ngồi trong lớp học chát qua bluetooth cũng khá là thú vị đó=D>

Rất hoan nghênh bạn về tinh thần chia sẻ, xong để hoàn thiện bài viết đúng nội qui của Diễn Đàn, bạn cần thêm hình ảnh minh họa vào bài viết bạn nhé.

MinhThang

Manager
chát qua bluetooth có mất tiền ko :D

Chát qua bluetooth không mất tiền bạn à.
Bạn nên đặt câu hỏi cho đầy đủ ý nghĩa bạn nhé, Hỏi ngắn gọn khiến người giúp bạn cảm thấy khó chịu.

bond0201

Chời, chat qua bluetooth mà cũng cần phần mềm à. Mình chat mà không cần phần mềm luôn, vào note mà chat

Anhtoitb

Chời, chat qua bluetooth mà cũng cần phần mềm à. Mình chat mà không cần phần mềm luôn, vào note mà chat

Nếu chat trong Note thì sẽ bị hạn chế nhiều thứ. Dùng phần mềm đôi khi rất tiện trong biểu bộ cảm xúc, tốc độ send và nhất là giao diện đẹp mắt hơn!

debor_vn2000

Lỗi download

Bạn ơi mình sử dụng GPRS nên ko down được. Bác nào có phần mềm này send giùm em vào email debor_vn2000@yahoo.com được ko?
Chứ down trên này em ko down được. Thank nhiều lắm

gily4ever

anh Thắng ơi!Em cho hỏi là có phần mềm nào mà cho phép mình bắn phim, ảnh... qua bluetooth cho nhiều máy điện thoại cùng lúc ko ạ!:p

gily4ever

em thấy hiện nay có nhiều phần mềm hack bluetooth.Nhưng em ko biết có phần mềm nào cho phép máy của mình co thể gửi qua bluetoth cho nhiều máy không ạ :-??

gmuu

em là thành viên mới!cho em hỏi N72 có dùng được PM này ko?và S60 3rd là gì vậy ạ?