• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat yahoo UIQ3

kazeron2003

:(:-/:| ngắn gọn, xúc tích, tiết kiệm ngôn ngữ ! nên người ta cũng hok hiểu bạn mún nói gì luôn.

Dù sao cũng cảm ơn bạn chia sẻ chương trình chat yahoo :D thxss

Caohieu88

down về cài không được anh ơi! file corupet j j day

Posted via Mobile Device

Có thể do file bạn tải về bị lỗi hoặc thẻ nhớ chứa file hoặc cài đặt file bị lỗi nên bị báo như vậy!

titanlys

ủa cái ola này là có người post rùi mà anh hjc sao post lại nữa zij chòy :-??

homashu

Có thể do file bạn tải về bị lỗi hoặc thẻ nhớ chứa file hoặc cài đặt file bị lỗi nên bị báo như vậy!
tình hình là rất tình hình, em down về bằng pc hay mobile đều vậy, em xài p1i. còn zô trang wap down thì không có chức năng thay đổi trạng thái và chụp ảnh để gửi. thx anh caohieu đã reply

Posted via Mobile Device

thanhtamlx

Đã thử rồi nhận xét như sau: cái này bắt buộc phải chat bằng GPRS, không thực hiện trên WIFi:( nên phải tốn phí truy cập. Một nhược điểm khác nữa: do chat bằng GPRS nên không ổn định, thường hay rớt mạng lắm làm cho quá trình chat bị corupted, mất hứng luôn.

O9xx19xx29

java mà lị - độ ổn định khi chat ko bằng các phần mềm dạng sis được

tuanhung1433

Mình vẫn chat qua wifi bằng ola bình thường. Hiên nay nó đã có bản 3.0 RC rồi. Vào chatroom bình thường, đánh caro, cờ gánh chí chóe. Hic có cả chát XXX nữa.

ngoisaole

Mình vẫn chat qua wifi bằng ola bình thường. Hiên nay nó đã có bản 3.0 RC rồi. Vào chatroom bình thường, đánh caro, cờ gánh chí chóe. Hic có cả chát XXX nữa.

phải không đó bác . mình cũng xài ola nhưng ko thik nên giờ chuyen sang silck. giờ nghe có chát xxx thui quay lại cho rồi hehe=))=))=))

duchuup1i

sao pm chat yahoo bang UIQ nay minh down về rùi giải nén ra file .jar nhưg đưa vô dt thì dt lại dọc k dc như vậy thì làm sao mà cài dc

tuanhung1433

sao pm chat yahoo bang UIQ nay minh down về rùi giải nén ra file .jar nhưg đưa vô dt thì dt lại dọc k dc như vậy thì làm sao mà cài dc

Từ trình duyệt của máy bạn nhập d/c: wap.ola.vn rồi tải về cài đặt trực tiếp luôn. Khỏi cần phải tải về máy tính bung zip nữa mất công. MÌnh thì tải về máy tính gửi vào yahoo sau đó vào yahoo tải về dt. Không có cáp lẫn đầu đọc thẻ nên phải thế :(:(