• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chỉnh sửa video Arcsoft mobile video editor v2.05

miami

mình cài xong không thấy icon đâu tắt đi bật lại thì máy báo lỗi hệ thống gở ra thì máy không báo lỗi hẹ thống nữa,mình dùng e71 anh em nào cùng e71 xem thử nha

mrdragon88

phần mềm này ko nhiều chức năng bằng phần mềm chỉnh sửa video và ành mặc định của máy 5320
Posted via Mobile Device

q630666

Posted via Mobile Device
Uk. Dung roi, PM nay rat hay. Neu ban de may hien thi ngon nao thi no o ngon ngu do. Post bang dt ko dau, a e thong cam.
Anh em về trang 1 bài 8 sẽ có 1 video làm từ các hình riêng lẻ tớ test post cho a e xem.Add text và âm thanh vào rất chuẩn :D.

khoa125

Posted via Mobile Devicecho mình cái link khác được link này dt mình lúc down được lúc ko

khanh1906

mình cài xong không thấy icon đâu tắt đi bật lại thì máy báo lỗi hệ thống gở ra thì máy không báo lỗi hẹ thống nữa,mình dùng e71 anh em nào cùng e71 xem thử nha
Posted via Mobile Device
Cài bản 2Mb nhé bạn.

ht6868

cho em hỏi xíu? tại sao em làm clip ảnh xong lưu lại rùi nó treo luôn. mặc dù trong thẻ nhớ đã có clip đó nhưng mà vào lại pm thì ko vào được khựng lại luôn. máy ko bị treo treo mỗi cái pm đó thui. em dùng N82

khanh1906

cho em hỏi xíu? tại sao em làm clip ảnh xong lưu lại rùi nó treo luôn. mặc dù trong thẻ nhớ đã có clip đó nhưng mà vào lại pm thì ko vào được khựng lại luôn. máy ko bị treo treo mỗi cái pm đó thui. em dùng N82
Posted via Mobile Device
Bạn thử khởi động lại máy rồi vào lại xem hết kô...

truongminhnhut

Sao phần mềm này em cài được nửa chừng thì báo lỗi vậy các anh, phần mềm này có cần signed không vậy.

MinhThang

Manager
Sao phần mềm này em cài được nửa chừng thì báo lỗi vậy các anh, phần mềm này có cần signed không vậy.

Phải Sign nếu chưa Hackphone bạn nhé! bạn chưa làm được 2 điieuf kiện này thì khi cài nó sẽ báo lỗi chứng chỉ đấy.

thanhlongnd

không có chỗ để vào thông tin.E vào chỗ trợ giúp thì có luôn tiếng việt.Theo em thì đây là pm mới của Nokia hoặc là pm trích từ máy đời cao hơn của Nokia.Sau 1 hồi test thì có thể nói đây là 1 pm chỉnh sửa video tuyệt đỉnh của Mobile.Có đầy đủ các tính năng liên quan đến video cực kì thông minh.Tạo video từ ảnh.Gán nhạc vào video.Cắt video.Mới chỉ test video Mp4.Tạo video từ ảnh thì đầu ra là dạng Mp4 và nằm trong C:/Data/Video
Dưới đây là 1 đoạn video làm từ pm này.A e vào xem thử có đầy đủ các hiệu ứng chuyển ảnh.Add Text .
Dowload

cái video của bạn mình down thử trên PC chỉ có nhạc ko có hình ?

thanhlongnd

Mình xem bằnge trình GOM Player có hình và nhạc đầy đủ đó bạn.

oạch. vậy mà mình xem bằng PC sao lại ko có nhỉ ? bạn xem thử trên điện thoại chưa và dùng pm nào để xem trên đt ?