• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chơi nhạc UltraMP3 v1.60 đã CR

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn bạn nhiều ha! Mình đã check, ok! Nhưng lần sau theo mình thì bạn post vào phần mêm cập nhật là đúng nhất đó.
:)

savage

có ai biết cách làm skin cho ultraMP3 cho nokia 7610

em muốn làm 1 skin cho riêng mình ( hình em và bạn gái ) :D . anh chị nào biết cách nào làm skin thì xin hãy giúp em với nhé! em xin cảm ơn!

quanmode

có phần mềm tạo skin đó bạn.nếu thích mình gửi cho

em muốn làm 1 skin cho riêng mình ( hình em và bạn gái ) :D . anh chị nào biết cách nào làm skin thì xin hãy giúp em với nhé! em xin cảm ơn!

có phần mềm tạo skin đó bạn.nếu thích mình gửi cho

xmen1708

Cái mà bạn nói tên là gì vậy ? Mình cũng đang xài cũng dễ làm lắm ! không biết cái của bạn thế nào

thomas200545

bạn nào có phần mềm skin cho mp3 cho mình xin với, hoặc gởi qua mail minh nha, Hay bạn upload lên diễn đàn đi, cảm ơn nhiều.

2N7610

Mình cài cho N80 không được bạn ơi, hình như không chạy được cho N80 thì phải

PhamHoangVu

Soft này dành cho S60 OS6-OS8.1 mà ban. N80 sao mà dùng đc chứ, nó là S60 OS9.1....

forever

mình có rất nhêu skin ultra va ca them cho S60 os 6&7 ai quan tâm xin gửi mail về đc:langtudatinh011284 nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.