• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chụp ảnh toàn cảnh panoman

miu170687

N82 Mình chỉ thấy chế độ chụp Phong cảnh thôi chứ đâu có chụp ảnh toàn cảnh.

Chụp phong cảnh thì có sẵn trong phần cài đặt camera rồi ,nó là chế độ chụp .Thường thì mua máy N82 mới chính hãng sẽ có cài đặt săn trương trình chụp toàn cảnh Panoman (giống như cài sẵn NAVFone)

romano81

Mình mua hàng chính hãng mà. tem FPT luôn mà có thấy phần mềm Panoman đâu. Lạ nhỉ? Mình ra chỗ mua bảo bọn nó cài cho có được không nhỉ?

Zenki

Super V.I.P
Mình mua hàng chính hãng mà. tem FPT luôn mà có thấy phần mềm Panoman đâu. Lạ nhỉ? Mình ra chỗ mua bảo bọn nó cài cho có được không nhỉ?

Chính hãng là chính hãng của Nokia í. Có tem của Nokia í. Còn FPT là chính hãng nhưng phân phối lại.

LeHai85

anh ơi anh thành công trên n91 và e50 chưa em cài vào chưa thấy toàn màn hình..em cảm ơn

Zenki

Super V.I.P
anh ơi anh thành công trên n91 và e50 chưa em cài vào chưa thấy toàn màn hình..em cảm ơn

Cái này giúp chụp hình rộng hơn bình thường chứ thấy toàn màn hình gì bạn. Bạn phải chụp hình thì mới thấy chứ :-s

MinhThang

Manager

N91 & E50 Thì mình không biết nhưng chụp toàn cảnh thì đúng hơn bạn à. Bạn có thể chụp 1 tấm ảnh như một máy chụp hình chuyên nghiệp, với một kích cỡ như vậy.

boyozone

em hơi gà nên tự sign hok dc cái pm chụp ảnh toàn màn hình ko dc, mong các bác sign dùm em IMEI của em 351851017782666, e sài cái N73. thanks các bác nhiều,

hoang6300

Nó chỉ chụp và ghép theo hàng ngang thôi phải k bạn?
Chụp ra 1tấm dài...sọc...

MinhThang

Manager
Nó chỉ chụp và ghép theo hàng ngang thôi phải k bạn?
Chụp ra 1tấm dài...sọc...

Bạn không hiểu chức năng của pm này rồi, nó chụp được toàn cảnh bằng cách gép lại với nhau sau nhiều lần chụp nối, chỉ xem được trên pc hoặc in hình thôi bạn ạ.

hoang6300

Uhm
thì chụp xong 1tấm rồi lại tấm tiếp theo, wa phía bên phải đúng k nè!
Thì mình chụp 3tấm thì ghép lại nó dài sọc hà...
Hì
nó ghép 1bên tay phải nối tiếp nhau phải k bạn?

Bạn không hiểu chức năng của pm này rồi, nó chụp được toàn cảnh bằng cách gép lại với nhau sau nhiều lần chụp nối, chỉ xem được trên pc hoặc in hình thôi bạn ạ.

Anh nhầm rồi:D, chụp trên điện thoại vẫn xem được chứ không bị sọc xanh đỏ đâu, down bản mới nhất về là hết.

Uhm
thì chụp xong 1tấm rồi lại tấm tiếp theo, wa phía bên phải đúng k nè!
Thì mình chụp 3tấm thì ghép lại nó dài sọc hà...
Hì
nó ghép 1bên tay phải nối tiếp nhau phải k bạn?

Quay bên nào cũng được. đang qua phải quay ra quay trái cũng được. Chụp nó thành 1 ảnh nhỏ và dài, xem được cả trên máy lẫn PC.

hoang6300

Đúng rồi.
Xem đc trên đt luôn bạn à.
Mình để 5megabixel chụp vẫn đc luôn.
Có điều...nối hơi bị lâu.
Nhưng đó là lí do xứng đáng, tại để 5m mà.

MinhThang

Manager
Anh nhầm rồi:D, chụp trên điện thoại vẫn xem được chứ không bị sọc xanh đỏ đâu, down bản mới nhất về là hết.

Quay bên nào cũng được. đang qua phải quay ra quay trái cũng được. Chụp nó thành 1 ảnh nhỏ và dài, xem được cả trên máy lẫn PC.

Anh sài rồi mà, có úp cái ảnh lên trang trước đó, xem trên đt thì nó cũng chỉ từng tấm thôi chứ sao xem hết được, ý anh nói là xem nguyên tấm lớn ý :D

hoang6300

thì mình nói nó dài đó.
Chụp hết 10tấm thì đc nguyên vòng tròn.
Đứng 1chỗ xoay nha.

thì mình nói nó dài đó.
Chụp hết 10tấm thì đc nguyên vòng tròn.
Đứng 1chỗ xoay nha.
Vào xem ảnh thì bấm wa trái hoặc phải là nó đc 1vòng tròn, đẹp.

Last edited by a moderator: