• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

A trai náo tốt bụng up link len trực tiếp cho e xin với.chứ e giải nén ra tải toàn dc cải gfi gfi ấy.thanks nhiều

anhxike

A trai náo tốt bụng up link len trực tiếp cho e xin với.chứ e giải nén ra tải toàn dc cải gfi gfi ấy.thanks nhiều

Bạn down file đính kèm của chủ thớt về trong đó có link MF đó. Mình down về đâu có bị gì đâu. Đây là file .SIS mà. Bạn thử lại xem

khiemhuynh1207

sao mình sign rồi cài vào máy 5700 không được vậy ? Máy báo là chứng chỉ bị lỗi là sao vậy ? help me

Cleonardo

mình đã cài thành công ,nhưng bật ct rmote lên đc thì bật hồng ngoại ko đc mặc dù ko còn ct chạy ẩn nào,lam ngược lai cũng ko dc, no báo bộ nhớ đầy! ai giúp chỉ mình vớii???

hpkhchgngh

mình dùng n85 có xài đc ko vậy?
mình thấy con exec xài mướt lắm. cách 3 4 m mà bấm ok hết.. VL
đi ra quán cf mở tv lên pro vãi

anhchanbonmat

sao mình sign rồi cài vào máy 5700 không được vậy ? Máy báo là chứng chỉ bị lỗi là sao vậy ? help me

bạn hackphone đi khi cài khỏi mất công sign mà hỏng lẻ mỗi khi cài 1 phần mềm nào đó bạn sign thì mất công quá bạn hack 1 lần để xài lâu dài bây giờ hack cũng tương đối dễ có khó gì đâu

ninhhot

Sao e cài dc vào 6220c dã làm theo cảc bước chỉ dẫn nhưng khi vào nhấn vào icon thì máy páo.sorry but your mobile phone is not suppỏtd.là sao hả a biết chỉ dùm e nha.thanks nhiều

DUCBACLIEU

mình đã cài thành công ,nhưng bật ct rmote lên đc thì bật hồng ngoại ko đc mặc dù ko còn ct chạy ẩn nào,lam ngược lai cũng ko dc, no báo bộ nhớ đầy! ai giúp chỉ mình vớii???
Kg cần bật hồng ngoại đâu bạn, ct remote sẽ tự động mở hồng ngoại lên.:D:D:D:D:D:D

DUCBACLIEU

Sao e cài dc vào 6220c dã làm theo cảc bước chỉ dẫn nhưng khi vào nhấn vào icon thì máy páo.sorry but your mobile phone is not suppỏtd.là sao hả a biết chỉ dùm e nha.thanks nhiều
Nghĩa là : đt của bạn kg hỗ trợ , mà hình như 6220 kg có hồng ngoại mà bạn???????????

dongsongvang

Không biết có xài được cho N73 ME không ta?Để thử xem đã.Thankss

Chỉnh sửa cuối:

huynhduchuy

Đã Hack rồi, trên Y-brown thì thấy nhưng không giải nén được, còn x-plore thì không thấy luôn......

Máy đã cài được HelloOX 1.03 Unsigne, file chưa có sign......vậy đã hack chưa vậy Bạn ?

Bác có chương trình nào bung nén không...............

N73ME của mình đã hack rồi, nhưng vào ổ E trong X-plore ko thấy mục private?Mong bạn giúp mình

ninhhot

N73ME của mình đã hack rồi, nhưng vào ổ E trong X-plore ko thấy mục private?Mong bạn giúp mình
Posted via Mobile DeviceB hack pằng helloOX à.vậy b dã vào rompatché apply va add to auto chưa.hoặc b vào x_plore nhấn fim0 kiểm tra xem b đã đánh dấu vào ơ hiẹn thị file ẩn chưa

huynhduchuy

Posted via Mobile DeviceB hack pằng helloOX à.vậy b dã vào rompatché apply va add to auto chưa.hoặc b vào x_plore nhấn fim0 kiểm tra xem b đã đánh dấu vào ơ hiẹn thị file ẩn chưa

mình đã vào x plore nhấn phím 0, nhưng Private ko nằm trong các file ẩn đó...mong ae giúp đở

Status
Không mở trả lời sau này.