• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

damme_iphone

file remotes của chủ topic là dạng đuôi .sis mà,đâu phải zip đâu,cài vào chả thấy gì hết ,chỉ để không có dử liệu làm sao đây.....-Mở CapsOff hoặc bật truy cập dữ liệu với SecMan là bật ở đâu mình chả thấy,rồi mấy câu sau không hiểu luôn,chủ topic chỉ dùm mình đi..........

Chỉnh sửa cuối:

2356

Tìm hiểu cách hack cho đt đi bạn, bạn sẽ hiểu được SecMan hay Caps là gì :D

duong1986

file remotes của chủ topic là dạng đuôi .sis mà,đâu phải zip đâu,cài vào chả thấy gì hết ,chỉ để không có dử liệu làm sao đây.....-Mở CapsOff hoặc bật truy cập dữ liệu với SecMan là bật ở đâu mình chả thấy,rồi mấy câu sau không hiểu luôn,chủ topic chỉ dùm mình đi..........
bác là thành viên mới, với lại bác phải biết khái niện thế nào là Hack ĐT chứ, bác không học đi mà đã học chạy=))

DUCBACLIEU

Có cách nào điều khiển được những thiết bị không có trong danh sách không? :-?
Nhà mình xài Tivi Tàu nên không điều khiển được :((
=D> Trong list TV có mà : CHINA và Trung Quốc all ( kể cả hiệu CHANG HONG cũng của Hồ cẩm đào luôn hay sao ấy?)đó bạn, chọn rồi Điều khiển thử coi có được hông bạn? :-?

DUCBACLIEU

cái này hay, nhưng chưa hỗ trợ máy điều hòa nhiệt độ các bác nhẩy. test ok trên E71
:-? Có hỗ trợ máy điều hòa nhiệt độ mà bạn ?. Mở chương trình irR. bấm vào Devices > Option > Add Devices > Air Conditioner(máy Điều Hòa nhiệt độ)... chọn cho đúng Hiệu là xong =))

diemhen_mobile

:-? Có hỗ trợ máy điều hòa nhiệt độ mà bạn ?. Mở chương trình irR. bấm vào Devices > Option > Add Devices > Air Conditioner(máy Điều Hòa nhiệt độ)... chọn cho đúng Hiệu là xong =))

bác thủ chưa, em thử ồi, nó báo kết nối trang chủ tải về, hic, sài chùa sao kết nối được.

nguyenvinh0987

Sao mình cài nó vẫn báo Trial. Mà xài cái này chán chết. Đứng khoảng 1m5 mới chình đc. Dù sao cũng thanks bạn nhá :D

Status
Không mở trả lời sau này.