• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

bluedragon0307

Hik, còn nhiều thiết bị chưa có quá. Mấy cái quạt thì vào phần nào bây giờ hả mọi người ?

sony

Mình có con TV Flat của JVC21" model AV P21X . Trong list TV JVC không có loại này mà mình search cũng chả ra , bạn nào tư vấn dùm mình với , cần quá :(

DUCBACLIEU

Mình có con TV Flat của JVC21" model AV P21X . Trong list TV JVC không có loại này mà mình search cũng chả ra , bạn nào tư vấn dùm mình với , cần quá :(
:))DZậy thì chọn cái có mã số gần giống cũng được ( nhưng lúc điều khiển TV sẽ bị hạn chế những chức năng như: tăng giảm màu ,độ sáng tối ,dò đài ....) :D

sangbuiduc

Mình cần anh em giúp đỡ. Lần đầu tiên cài irremote là down bản dùng thử 10 ngày tử trang chủ của nó(mình đã dùng được 1 ngày). Sau đó mình có cài một phần mềm khác, do không cài được nên mình đã phải sửa ngày tháng sai lệch đi để cài. Sau đó mình mở irremote thì nó báo hết hạn. Mình cài tiếp một bản irremote c.rack của binda. Cài xong thì chỉ có icon, khi click vào thì không có hiện tượng gì cả. Mong các ae trong 4rum giúp đỡ.
Máy mình là N73 Me.
Chân thành cảm ơn toàn thể ae!!!

Kojiro

Super V.I.P
Mình cần anh em giúp đỡ. Lần đầu tiên cài irremote là down bản dùng thử 10 ngày tử trang chủ của nó(mình đã dùng được 1 ngày). Sau đó mình có cài một phần mềm khác, do không cài được nên mình đã phải sửa ngày tháng sai lệch đi để cài. Sau đó mình mở irremote thì nó báo hết hạn. Mình cài tiếp một bản irremote c.rack của binda. Cài xong thì chỉ có icon, khi click vào thì không có hiện tượng gì cả. Mong các ae trong 4rum giúp đỡ.
Máy mình là N73 Me.
Chân thành cảm ơn toàn thể ae!!!

Vậy sao bạn ko thử gỡ bản đó ra, sau đó cài bản được up tại trang 1 vào :)

ht6868

Giúp e vój. Chj dk dc o khoang cách 40cm. E dùng N73. Huhu. Gàn nhu vay goj j la djeu khjen tu xa? Huhu

heocon278

Cái này có điều khiển được cái ổ CD của PC không các bạn nhỉ, mò hoài không được, ổ CD LG

vnpt1706

Giúp e vój. Chj dk dc o khoang cách 40cm. E dùng N73. Huhu. Gàn nhu vay goj j la djeu khjen tu xa? Huhu

Theo mình đã test trên N73 (lúc còn xài máy này ) thì tùy loại tivi mà cự li gần hay xa (có loại ĐK được 3m ,1m hoặc vài chục cm thì mới đk được )

p/s : Hồng ngoại của N73 cũng không đến nổi tồi ,tại do thiết bị tương thích yếu

DUCBACLIEU

Mở pm irR. lên bấm vào Options > Settings > 1 IR mode > chọn : từng Method từ 1- 6, rồi đk lại coi có thay đổi khoảng cách hông bạn . Mà TV hiệu , model seri gì vậy?

ht6868

Mở pm irR. lên bấm vào Options > Settings > 1 IR mode > chọn : từng Method từ 1- 6, rồi đk lại coi có thay đổi khoảng cách hông bạn . Mà TV hiệu , model seri gì vậy?
tjvj LG . Mình lay thu cáj dk cua no khjen thj vo tu. Ko hjeu tv khac thj the nào.

bluedragon0307

PM này ăn bộ nhớ nhiều wa(tới 30Mb sau khi mình refesh để tìm các thiết bị), mình đang tìm cách xoá bớt code của các thiết bị ko dùng đến cho nhẹ máy.

DUCBACLIEU

cái này phải #$#% phone mới cài được hả các bác
:Dack phone thì dùng được hoài, còn kg thì chỉ được dùng thử được vài ngày .:Dack phone đi bạn (kg chỉ cài được pm này mà còn nhiều pm khác nữa).=))

Status
Không mở trả lời sau này.