• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc truyện trực tuyến.

hailua90

Sao cài đạt ngon lành kết nối ngon lành có chữ G ngon lành mà load truyện mãi chẳng thấy đâu:-/

phuonggm

Phần mềm đã có phiên bản mới từ lâu.Mong các pro Việt Hoá cho a e xài cho dễ.Thanks nhìu

saodoingoi142

Moderator
Bác nào biê't giúp mình vói

Bạn hãy nói rõ hơn đi bạn!!!_Bạn đang gặp vấn đề khó khăn gì cần giúp đỡ???:-??_Hãy viết bài lên đây để các thành viên khác cùng chia sẻ,giúp đỡ nhé!!!;;)

Anhthj

Hôm trước vào tải bộ ỷ thiên đồ long ký về không hiểu sao đọc được 1đoạn thì lại ra chuyện xx.Hjx.Mọi người vào tìm danh ngôn mà đọc rất hay

phuonggm

Cho mình hỏi là sao các pro không việt hóa phiên bản mới của Wattpad nhỉ

MaKimLien

Member
Hì.Phuonggm có chữ ký hay thật.Anh em ai đọc tru tiên chưa đọc lâu giờ đọc lại vẫn tuyệt cú mèo.

phuonggm

Dạo này mình lên wattpad toàn truyện hay thôi, các bạn có thể đọc off hoặc on nhé... hì, xin phép Mod cho em thanks nobita vì lời khen cái nhé... hì
à, các bạn nên cài trên bộ nhớ máy cho nhanh... mình nghĩ thế