• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự báo thời tiết GISMETEO Việt hóa.

MinhThang

Manager
Đã kiểm tra tại bản gốc do CR nên không thể Thay đổi được Thành phố, các bạn thử xem có đúng không?:-?

troly

Well-Known Member
Đã kiểm tra tại bản gốc do CR nên không thể Thay đổi được Thành phố, các bạn thử xem có đúng không?:-?

Lo làm không vào xem, khi gần xong vào thì anh Thắng đã úp rồi! xui xẻo quá hà.......:(( đang fix lại nèX-(

Kojiro

Super V.I.P

Bên tiếng Anh Hùng nói đổi được kìa anh, test ko kỹ nha >:)

@anh troly: đáng đời :))

anhtuan206

Bên tiếng Anh Hùng nói đổi được kìa anh, test ko kỹ nha >:)

khi để ở chế độ biểu đồ thì sẽ có chữ app city sẽ sử dụng được,còn khi để ở chế độ xem dạng ngày thì không có nên ko sử dụng được.

MinhThang

Manager
khi để ở chế độ biểu đồ thì sẽ có chữ app city sẽ sử dụng được,còn khi để ở chế độ xem dạng ngày thì không có nên ko sử dụng được.

Cái này thì có lý à, để sáng mai cài lại coi xem chứ giờ remove rồi, vì xưa nay chỉ VH xong OK là chẳng dùng cái nào hết.:))

r0nkut3

Tình hình là em cập nhật thời tiết đc đúng 1 lần sau khi cài đặt. Các lần sau thì chả thấy hiện biểu đồ hay nhiệt độ gì cả :((

MinhThang

Manager
Tình hình là em cập nhật thời tiết đc đúng 1 lần sau khi cài đặt. Các lần sau thì chả thấy hiện biểu đồ hay nhiệt độ gì cả :((

Bạn test trên máy gì thế? Check kỹ lại cái coi, nếu trưa thì bạn bạn phải chọn xem là trưa hoặc tối mới có dữ liệu.

r0nkut3

Máy em là E71. em xem ở chế dộ biểu đồ update xong như lần đẩu tiên ài nó hiện ra cái thanh nhiệt độ. em tắt đi hôm sau update lại thì chả thấy cái gì nữa

MinhThang

Manager
Máy em là E71. em xem ở chế dộ biểu đồ update xong như lần đẩu tiên ài nó hiện ra cái thanh nhiệt độ. em tắt đi hôm sau update lại thì chả thấy cái gì nữa

Mình test trên N82 thôi bạn à, nên không rõ được trên E71 nó có tuơng thích không nữa.:-?

fuu_fuu

anh cho em hỏi, muốn cho pm này chạy trên màn hình chính dc ko ah? sao tìm ho thấy cài đặt đó ta ??

MinhThang

Manager
Bạn chọn chế độ Standby của ĐT sau đó cập nhật thời tiết xem thử có được không, nếu vẫn không có thì restart phone một phát, hôm trước mình VH test thấy nó có hiện ra màn hình chờ hẳn hoi.

kp_enter

anh cho em hỏi, muốn cho pm này chạy trên màn hình chính dc ko ah? sao tìm ho thấy cài đặt đó ta ??

Bạn chọn chế độ Standby của ĐT sau đó cập nhật thời tiết xem thử có được không, nếu vẫn không có thì restart phone một phát, hôm trước mình VH test thấy nó có hiện ra màn hình chờ hẳn hoi.

vào Cài đặt >>> Giao diện >>> Tiết kiệm pin chọn Gismeteo thôi a