• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm duyệt web UC web 7.2 phiên bản tiếng Việt

drtiendiep

Phần mềm này trước đây chỉ có bản tiếng Trung, Anh, giờ thêm tiếng Việt. Dùng thấy hay hay post lên cho mọi người dùng thử.
Link tải tại đây

cucucu

có bạn nào dùng thấy ok ko? cho đến giờ mình vẫn thấy Opera là nhanh nhất à!

luongxuanthai

hix em dùng B7610 đã down hết các font TV rồi mà vẫn bị lỗi font chữ, các nào đã cài font tv mà đã cài thành công cho B7610 thì share cho em với. Thanks

papillon_kts

xin cho mình hỏi , minh vừa cài và dùng thử UCWEB 7.2 phiên bản tiếng việt nhưng không hiểu vì sao ko hiện thị được Font chữ tiếng Việt cả trong phần cài đặt lẫn hệ thống trang web tiếng Việt, mặc dù khi dùng trình duyệt mặc đinh của Window mobile 6.1 thì vẫn đọc được font việt bình thường ?
mình đang xài máy dopod c720w .
ai biết chỉ cho mình cách khắc phục lỗi font trên trình duyệt UCWEB 7.2 phiên bản tiếng việt với!
xin cảm ơn trước cái đã!

h2_viethoang

có bạn nào dùng thấy ok ko? cho đến giờ mình vẫn thấy Opera là nhanh nhất à!

Về cách bố trí menu và tab thì không khác opera là mấy. Tuy nhiên tốc độ lướt web nhanh hơn hẳn opera, cách hiển thị trang web và hình ảnh hợp lý hơn. Hiện đã có phiên bản 7.4 (beta) nhưng chưa có phiên bản tiếng việt của ver này.