• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm ghi âm cuộc gọi+ ghi âm môi trường= bất khả thi

lbxminh

Mình đang gặp trường hợp này, bạn nào có kinh nghiệm cùng chia sẻ.

Mình dùng 1 phần mềm để ghi âm cuộc gọi đến và đi. Đồng thời muốn máy điện thoại ghi âm môi trường liên tục bằng 1 phần mềm khác (vì phần mềm ghi âm cuộc gọi không thể cùng lúc ghi âm môi trường). Tuy nhiên, nếu có 1 cuộc gọi đến lập tức phần mềm ghi âm môi trường sẽ dừng lại ngay và không tự động khởi động lại. Dù không dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi thì cũng sảy ra tình trạng tương tự???? Mà mình đâu có cầm điện thoại đâu (ví dụ điện thoại của bồ...) thì làm sao mà ghi âm tiếp được.

PS: mình đã thử với rất nhiều phần mềm, chỉ có chế độ tự động ghi âm cuộc gọi đến và đi thôi.

Bài toán này khó giải àh?????? :-?

MinhThang

Manager
Mình đang gặp trường hợp này, bạn nào có kinh nghiệm cùng chia sẻ.

Mình dùng 1 phần mềm để ghi âm cuộc gọi đến và đi. Đồng thời muốn máy điện thoại ghi âm môi trường liên tục bằng 1 phần mềm khác (vì phần mềm ghi âm cuộc gọi không thể cùng lúc ghi âm môi trường). Tuy nhiên, nếu có 1 cuộc gọi đến lập tức phần mềm ghi âm môi trường sẽ dừng lại ngay và không tự động khởi động lại. Dù không dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi thì cũng sảy ra tình trạng tương tự???? Mà mình đâu có cầm điện thoại đâu (ví dụ điện thoại của bồ...) thì làm sao mà ghi âm tiếp được.

PS: mình đã thử với rất nhiều phần mềm, chỉ có chế độ tự động ghi âm cuộc gọi đến và đi thôi.

Bài toán này khó giải àh?????? :-?

Hiện tai chưa có pm nào đáp ứng được vấn đề bạn nêu, chỉ có chọn 1 hoặc 2 và phải dùng thủ công thôi bạn à.

NguyenTu

Super V.I.P
Câu hỏi này để trong Box này không phù hợp đáng lý ra phải trong Box Phần mềm chứ? Hơn nữa sao cứ có câu hỏi lại lập topic nhỉ? Sẽ lock và chuyển trong vài h tới.

Thanks