• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm giải mã giấc mơ trên iPad

Medkid

Bạn xem lại dùm có gửi lộn ko ? Mình chưa nhận đc code bạn ạ

HTC_VUTHANH

Moderator
Chỉnh sửa cuối:

Medkid

Nhưng dùng ipad bấm vào link trên nó hiện ra app store và báo là your request could not be completed , cũng chẳng tìm thấy gì trong appstore cả
Edit : link sau thì ra đc, nhưng dùng cái code bạn gửi như thế nào ?

hanoi_toulouse

Nhưng dùng ipad bấm vào link trên nó hiện ra app store và báo là your request could not be completed , cũng chẳng tìm thấy gì trong appstore cả
Edit : link sau thì ra đc, nhưng dùng cái code bạn gửi như thế nào ?

bạn vào phần redem trong appstore, thường thì kéo màn hình xuống dưới, nút nằm ở giữa 3 nút, bạn nhập code ipad sẽ tự động cài đặt. Chương trình mình vừa đưa lên appstore code cho bạn là code hợp lệ đó. chúc vui.

hanoi_toulouse

tặng code promo đợt mới

dành cho các post có số chia hết cho 5 ví dụ post số 15, 20, 25 v..v.. để lại nick yahoo, địa chỉ email, mình sẽ gửi ngay code. Cách sử dụng code cho các bạn chưa biết: các bạn vào appstore ở dưới cùng có phần "redeem code" nhập code vào ipad sẽ tự động cài chương trình. =D> =D>

KittyBaby

dành cho các post có số chia hết cho 5 ví dụ post số 15, 20, 25 v..v.. để lại nick yahoo, địa chỉ email, mình sẽ gửi ngay code. Cách sử dụng code cho các bạn chưa biết: các bạn vào appstore ở dưới cùng có phần "redeem code" nhập code vào ipad sẽ tự động cài chương trình. =D> =D>

Bạn promo kiểu này chắc phải spam cho đúng lượt quá, mình cũng xin 1 code, nick yahoo: rantanplan132@yahoo.com.
Hic đợi có người spam thì lâu, mà mình spam thì kỳ quá :)