• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm kết nối không thể thiếu iPhone PC Suite 0.2.1

Tom_codon

Super V.I.P
Phần mềm kết nối iPhone PC Suite 0.2.1​

Chắc nhiều bạn cũng đã quen thuộc với phần mềm hết sức tiện lợi này.
Với phiên bản v0.1.5 cũ với giao diện tiếng trung quốc có phần nào bất lợi cho chúng ta sử dụng thì nay phiên bản v0.2.1 đã cập nhật tiếng anh và giao diện pro hơn.
Cách dùng cực kì đơn giản và tiện lợi

Hình ảnh Soft :

Khi kết nối rồi bạn có thể ấn vào các icons trên page soft để truy cập đến các lợi ích khác nhau
Như copy và quản lí Files , Apps thì bạn ấn vào Finder, tương ứng các tiện ích còn lại như photos,ringtones...
Có hỗ trợ kéo thả files rất tiện lợi.Tốc độ Download/Copy files nhanh,khoảng 700-800kb/s
Ngoài ra chương trình có tiện ích BackUp/Restore rất tiện lợi để lưu lại các ứng dụng tái sử dụng lần sau khi bạn có cập nhật hoặc Restore FW mới.

Download :

[HIDE="hide"]http://rapidshare.com/files/92511153/iPhone_PC_Suite_Eng_v0.2.1.rar

http://t00r.homelinux.com/iPhone_PC_Suite_Eng_v0.2.1.rar[/HIDE]

Chúc vui..!

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Cái này đúng là quá hay,chỉ thiếu mỗi chức năng chmod là toàn diện.Ai sử dụng iPhone nên tải em nầy về xài :D

yud101

ko mở đc phần mềm pc suite 0.2.1

mình tải về và giải nén ra thư mục rồi,nhưng khi click vào iPhone PC Suite .exe thì nó hiện ra bảng báo "The application failed to initialize properly (0xc0000135).Click on OK to terminate th application." Zậy là sao ?:-/

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
mình tải về và giải nén ra thư mục rồi,nhưng khi click vào iPhone PC Suite .exe thì nó hiện ra bảng báo "The application failed to initialize properly (0xc0000135).Click on OK to terminate th application." Zậy là sao ?:-/

Bạn cần cài đặt .Net framework (2.0+) trên PC mới chạy được chương trình này.

symbian

Ko hiểu sao mình cài soft này xong chỉ dùng được mobilefinder & donate , ngoài ra ko vào được bất kì icons nào khác , chưa hiểu lí do vì sao :-/

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Ko hiểu sao mình cài soft này xong chỉ dùng được mobilefinder & donate , ngoài ra ko vào được bất kì icons nào khác , chưa hiểu lí do vì sao :-/

Soft này mình sử dụng tốt các chức năng của nó mà,bạn thử download lại xem.

DEVIL_BESIDE_YOU

xin mấy anh hướng dẫn em cách dùng cụ thễ ah????sao em chỉcopy nhac phim từ dt qua máy tính mà ko thễ copy từ máy tính qua dt vậy ah????

love4you

tôi xài ip 1.1.2 đã cài .net 2.0 nhưng vẫn ko nhận iphone "No Connetion'". Có ai bít tại sao ko?

Bạn kiểm tra xem trên IP đã cài các soft sau :BSD System + Open SSH + Comunications Source chưa??? Nếu chưa thì ko kết nối = WinSCP được đâu ;;)

sony

mình dùng iphone 1.1.3 thì iphone pc suite 0.2.1 không nhận ra,nó cứ báo unknown iphone và chỉ vào được finder và donate.dù đã được hướng dẫn là chạy cả itunes nhưng vẫn có kết quả như vậy.bác nào biết cách khắc phục không vậy?

DEVIL_BESIDE_YOU

bạn ơi??ko hiễu sao mình dùng phần mềm này chép game dạng .app vào application tắt máy khởi động lại thì trên menu có xuất hiện icon nhưng vào ứng dụng hay game đó thì ko co gì trong đó hết nói chung là dùng ko được,mà mình chép cái nào vào nó cũng bị thế hết,xin bạn chĩ giùm,cãm ơn rất nhìu...

symbian

Ko thể dùng soft này để cài ứng dụng cho iphone được vì ko set quyền 0755 được . Bạn nên dùng thêm squid để set 0755 hoặc cài thẳng từ installer hoặc winSCP nhé ! (Cách set 0755 thì mod thanhtuan đã hướng dẫn rất kĩ rồi , bạn vui lòng tìm hiểu thêm ) chúc vui !

DEVIL_BESIDE_YOU

Ko thể dùng soft này để cài ứng dụng cho iphone được vì ko set quyền 0755 được . Bạn nên dùng thêm squid để set 0755 hoặc cài thẳng từ installer hoặc winSCP nhé ! (Cách set 0755 thì mod thanhtuan đã hướng dẫn rất kĩ rồi , bạn vui lòng tìm hiểu thêm ) chúc vui !
Được tất bác ah...sau 4 ngày xài ip em đã hoàn toàn cài được....bạc cứ cài bằng PC suit sau đó vào finder set 755 nó chạy vù vù ấy chứ ..hehehehe;;);;);;);;) giờ còn mỗi cái Nes chẳng hiễu sao cài rom ko được ...tức thật:)):))