• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm kiểm tra cúm H1N1SCAN (Cúm heo).

stun

Hey friends.If you have come back from maxico you should test it.

Nếu bạn trở về từ Mexico hoặc vùng có dịch , mời bạn test nó.

Để tìm hiểu xem nếu bạn đang mắc bệnh, bấm bắt đầu và ho vào microfoon trong 2 giây​

Last edited by a moderator:

i_love_baby387

Anh em nào test chưa?? nghe hấp dẫn vậy;) Chắc nó cung cấp thông tin về các triệu chứng cúm hả??

mattomo

Hay thật cái gì cũng đê cập đến H1N1

FW này giống như là 1 " Doctor "trong túi quần ,có khám được các bệnh khác nữa không vậy ........Để thử test ,ý có bị cúm đâu mà ...... =))

MinhThang

Manager
Anh em nào test chưa?? nghe hấp dẫn vậy;) Chắc nó cung cấp thông tin về các triệu chứng cúm hả??

FW này giống như là 1 " Doctor "trong túi quần ,có khám được các bệnh khác nữa không vậy ........Để thử test ,ý có bị cúm đâu mà ...... =))

PM này hỗ trợ cho các loại ĐT có hỗ trợ Java, cài xong bấm phím chọn rồi bấm Start ho vào micro nó sẽ xuất hiện cái biểu đồ, một thanh quét màu xanh chạy qua nếu dừng lại nửa chừng là bạn bị cúm heo :)) sau đó thoát bằng phím bất kỳ. Chú ý nếu anh em nào sợ mình bị cúm heo thì không cần ho, chỉ cần gõ xuống bàn có tiếng kêu to là nó cũng kiểm tra luôn :)):)):)) cái này dùng để kiểm tra trẻ em và người già thì đúng là tuyệt.=D>=D>=D>

meoden07

phần mềm này đúng là theo thị trường luôn,cài vào xong về nhà để bảng kiểm tra cúm heo 5ngan/1lan là hốt bạc luôn:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái vụ này hơi bị mới a nha?Nếu chưa từng đi nước ngoài ho vào nó báo bị bệnh thì chắc die quá:D

TraiNgheoHn

Mình thử ho,nó chạy 1 phát hết luôn mặc dù mình đang bị cúm, chắc mình bị cúm thường rồi. Ai mà bị H1N1 thử mới biết được có công hiệu không :D

i_love_baby387

Nhưng không hiểu nó dựa vào cơ chế gì để phát hiện ra bệnh nhỉ??? Thật là khó hiểu:-?? Không lẽ ho to, ho bé ah=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không ho vào mà nó cũng phân tích được và báo bạn có thể bị bệnh mới oái chứ.

MinhThang

Manager
Nhưng không hiểu nó dựa vào cơ chế gì để phát hiện ra bệnh nhỉ??? Thật là khó hiểu:-?? Không lẽ ho to, ho bé ah=))

Đây chỉ là 1 ứng dụng vui thôi bạn ơi! cái đt đâu phải cái máy kiểm tra sức khỏe đâu mà biết. :))

MinhThang

Manager
Cái này chỉ lừa dc gà với trẻ con thôi:)

Hừ gà hay già vậy bạn? đây là pm theo mình chỉ là vui thôi, chứ chính xác thì không thể khẳng định, vì việc xác định bệnh dịch này không hề đơn giản.:D

DUCBACLIEU

Loa Loa Loa :Thông báo cần tìm người đang có bịnh Cúm heo (điều kiện là chưa đi chữa trị ), để Tét phần mềm này . loa loa loa :D:D:D:D:D:D:D:D

bluedragon0307

Hừ gà hay già vậy bạn? đây là pm theo mình chỉ là vui thôi, chứ chính xác thì không thể khẳng định, vì việc xác định bệnh dịch này không hề đơn giản.:D

Em bảo là gà chứ ko phải già ạ:D Em vừa thử với bà em và con em em xong:D KQ là em em tin sái cổ(em em lớp 3:D), còn bà em hơn 80 rồi nghe xong nghĩ 1 lúc rồi mắng cho 1 trận vì dám bốc phét:(:(:(:(:)(:)((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Loa Loa Loa :Thông báo cần tìm người đang có bịnh Cúm heo (điều kiện là chưa đi chữa trị ), để Tét phần mềm này . loa loa loa :D:D:D:D:D:D:D:D

Tui không ho vào mà sau 2 giây nó cũng phân tích rồi báo bạn có thể bị nhiễm bệnh. Kỳ này tiêu là cái chắc!!!!:|