• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

thiensu304

bác ơi,có thể up list gốc file pdf lên đc không ạ,em chỉ xem đc trên pc thoi. (Di động cùi :(( ) còn nếu bác có thể up thêm 1 ct chạy trên Win thì tuyệt quá ;)

lvl

bác ơi,có thể up list gốc file pdf lên đc không ạ,em chỉ xem đc trên pc thoi. (Di động cùi :(( ) còn nếu bác có thể up thêm 1 ct chạy trên Win thì tuyệt quá ;)

Bạn hát ở nhà hay định .... mang PC đi Ka???? :)

Có thể tôi sẽ làm một chương trình trên PC.

ndthanh208

Bạn có thể vào trang web của Ariang để tải về http://arirang.com.vn/:|
PS: lvl, chào bác sao em ko thể nào add bài yêu thích đc. Chỉ đc khi chương trình vẫn đang chạy thôi còn khi thoát ra vào lại thì mất hết

lvl

Bạn có thể vào trang web của Ariang để tải về http://arirang.com.vn/:|
PS: lvl, chào bác sao em ko thể nào add bài yêu thích đc. Chỉ đc khi chương trình vẫn đang chạy thôi còn khi thoát ra vào lại thì mất hết

Vậy sao? Tôi kiểm tra trên máy tôi thì vẫn bình thường. Bạn có đang dùng bản mới nhất không?

babymonkey154

mình đang dùng bản mới nhất nhưg khi add bài hát yêu thích sau khi thoát ra thì mất hết,các bác giúp em với

vetinhdotham

1 phần mềm cần thiết cho ace hay đi ka,hôm trước mày mò viết ct này ,database = file text nên load lâu (trên máy tính chạy nhanh :p),tại đang thử lt cho ppc :D
To LongXuyenBoy

lvl

Sửa lỗi không lưu bài hát yêu thích!

Đã sửa lỗi không lưu bài hát yêu thích! Vẫn link trên đầu của bài đầu !

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Làm ơn cho mình cái list full đến vol 36 file doc hoặc pdf hay excel gì được không ? Mình cần để in ra :) , cám ơn trước nha

dylanx

Có cách nào tìm bài hát mà ko cần gõ dấu ko bạn? Mình xài TD2, ko biết nên xài bàn fi'm ảo loại nào cho phù hợp:(