• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm lưu nhật ký cuộc gọi - LogExport

lenamtien

Chương trình này cũng hay nhưng cũng ko thực sự cần thiết lắm. Nhật ký cuộc gọi mặc định của máy cũng đã khá đủ. Nhưng cũng tks bác chủ đã sưu tầm...!

jdleevn

Khi Export sang *.csv file thì OK, nhưng lúc mình import nó lại báo lỗi file corrupt nhỉ?

huynhduchuy

hic

mình thì muốn xóa log ko dấu vết đây, chỉ xóa những log nào cần xóa thôi, còn các log khác vẫn hiện bt...ko biết có soft nào làm được ko ae?
nếu có mong ae chỉ giúp

huynhduchuy

help me

Ae ơi giúp mình với
mình thì muốn xóa log ko dấu vết, chỉ xóa những log nào cần xóa thôi, còn các log khác vẫn hiện bt...ko biết có soft nào làm được ko ae?
nếu có mong ae chỉ giúp

bachhaiduong007

Ko thấy j đặc biệt, nếu mà ct tự động sao lưu các số dt ngay sau mỗi khi nhận cuộc gọi,gọi đi hay có cuộc gọi nhỡ thì rất pro.

huynhduchuy

ae đâu hết rồi

Ae ơi giúp mình với
mình thì muốn xóa log ko dấu vết, chỉ xóa những log nào cần xóa thôi, còn các log khác vẫn hiện bt...ko biết có soft nào làm được ko ae?
nếu có mong ae chỉ giúp
Mình sd N73ME

lethuyhongcong

trời ơi, minh o biết làm
ai bay minh di
cài như thế nào?
cụ thể di?
tải và cài trên máy tính hay điện thoại vậy?
cách cài sao>
hồi giờ mình có biết đâu
ai cụ thể hóa dùm mình đi

lethuyhongcong

ai có thể cụ thể hóa dùm mình không
cài cái đó như thế nào vậy
down vào máy điện thoại hay máy tính vậy
rồi cài sao
chả hiểu
làm o được

islandboy

Bạn download rồi chép vào thẻ nhớ điện thoại, vào File Manager, đến thư mục chứa file vừa chép, mở file đó lên, chọn Yes/Ok,...(lúc chọn chú ý chọn cài trên thẻ nhớ).

Hoặc nếu bạn đã kết nối PC với điện thoại bằng Nokia PC Suite/Ovi, bạn nhấp chọn file cần cài đặt trên máy tính, chọn Yes,...các bước còn như trên.