• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm mã vạch Scanbuy ScanLife

phuong87

ScanLife của công ty Scanbuy là một ứng dụng rất độc đáo dành riêng cho điện thoại. Khi người dùng cài phần mềm ScanLife, điện thoại chụp ảnh sẽ có vai trò như một đầu đọc mã vạch để quét mã giúp truy cập nhanh những thông tin quan trọng và các nội dung số.

Nói rõ hơn, người dùng có thể dùng camera của điện thoại để chụp thông tin sản phẩm chứ không phải là chụp ảnh. Tại các salon, trạm xe buýt, nhà hàng hay cửa hàng bán tạp chí, chỉ cần chỉ điện thoại vào mã vạch thì ngay lập tức mobile sẽ tự động kết nối Internet để tìm các trang web liên quan hoặc thông tin về sản phẩm đó.

ScanLife tương thích với các điện thoại chụp ảnh của Nokia, Samsung, Motorola và cả BlackBerry.

Để tải phần mềm, truy cập trang http://getscanlife.com

(Theo Dân trí/PC Mag)

Cái này mình cũng ko biết pots vào đâu nữa.đa số sử dụng được.nhưng nếu mobile ko kết nối internet chắc thua quá.các bạn nào có điều kiện thử rồi có kết quá nhé

ongtrungducmx25

phần mềm này coi ra ứng dụng cao quá em không có dùng tơi! nhưng thank anh một phát xem chơi.

thanhtungsx

ScanLife của công ty Scanbuy là một ứng dụng rất độc đáo dành riêng cho điện thoại. Khi người dùng cài phần mềm ScanLife, điện thoại chụp ảnh sẽ có vai trò như một đầu đọc mã vạch để quét mã giúp truy cập nhanh những thông tin quan trọng và các nội dung số.

Nói rõ hơn, người dùng có thể dùng camera của điện thoại để chụp thông tin sản phẩm chứ không phải là chụp ảnh. Tại các salon, trạm xe buýt, nhà hàng hay cửa hàng bán tạp chí, chỉ cần chỉ điện thoại vào mã vạch thì ngay lập tức mobile sẽ tự động kết nối Internet để tìm các trang web liên quan hoặc thông tin về sản phẩm đó.

ScanLife tương thích với các điện thoại chụp ảnh của Nokia, Samsung, Motorola và cả BlackBerry.

Để tải phần mềm, truy cập trang http://getscanlife.com

(Theo Dân trí/PC Mag)

Cái này mình cũng ko biết pots vào đâu nữa.đa số sử dụng được.nhưng nếu mobile ko kết nối internet chắc thua quá.các bạn nào có điều kiện thử rồi có kết quá nhé

Bạn up vài tấm hình lên cho anh em tham khảo nhé !

KhachThuong

Thực ra thì cũng hay, nhưng nghe nói phải kết nối vào internet thì... chắc phải chờ lâu lắm và... chắc cũng nghèo vì tốn tiền GPRS.
Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ.

poison071089

Cái này hay đấy ,soft dạng này có tích hợp trên mấy con S60v3.Nay a e v2 thưởng thức !

Posted via Mobile Device

thanhtungqng

Cái này thua cái chương trình đọc code của N95 mình thử Code của mình tạo ra nó đọc không được trong khi đó chương trình đọc mã của N95 đọc 1 phát được liền ah.

Gửi các bạn cái code để test thử nhé