• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nào dùng để nghe nhạc lossless ?

jinsakura

Các bro cho mình hỏi là dùng phần mềm nào để nghe nhạc lossless trên EVO 3D nhỉ ? trải nghiệm âm thanh không bị nén xem sao ? mới tậu con tai nghe monster beat

jinsakura

nghe trên bộ loa 4.1 cùi của mình đã thấy phê rồi, thể loại định dạng nhac này đúng là chất thật, ông bạn hàng xóm cứ tưởng mình đổi bộ loa mới chứ ? phi sang ngó nghiêng ngay lập tức, thấy nghe trong mà hay, chạy về lấy usb cop nhạc rồi \-/

jinsakura

hôm trước tải cái TTpod, nhưng không chơi được, còn PowerAMP chưa thử. đang dùng cái Astro player thấy cũng tạm được. mặc dù nó luôn bắt update lên phiên bản mất tiền mỗi khi mở ra.

thanhhoat123

hôm trước tải cái TTpod, nhưng không chơi được, còn PowerAMP chưa thử. đang dùng cái Astro player thấy cũng tạm được. mặc dù nó luôn bắt update lên phiên bản mất tiền mỗi khi mở ra.

ai bảo bạn TTPOD ko chơi được lossless ,có đấy chứ, chạy đuôi FLAC ầm ầm, lên Android Market mà search bản mới nhất nhé

demonfang11

Đầu bảng nghe lossless là: DSP (phần mềm hỗ trợ thêm equalizer) + NeutroMP (trình nge nhạc)
Trải nghiệm cặp đôi này xong thì PowerAMP chỉ là đồ bỏ đi.

tient38

Đầu bảng nghe lossless là: DSP (phần mềm hỗ trợ thêm equalizer) + NeutroMP (trình nge nhạc)
Trải nghiệm cặp đôi này xong thì PowerAMP chỉ là đồ bỏ đi.

đồng ý, song kiếm hợp bích, quên sầu lun
này thì 30 kí tự này

anhtuhntl

Ai có phần mềm chơi nhạc định dạng DTS up cho anh em dùng đi . Cám ơn !
DTS hiện h theo mình biết là chưa có soft chơi được trên android ,nhưng nếu nghe DTS thì phải nghe trên dàn 5.1 trở lên có hổ trợ DTS mới chất bạn ah,thàng TQ nó có rất nhiều đĩa DTS nghe ghiền lắm :p bạn nào thích mình share cho 1 ít :D