• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nghe nhạc Jukebox 2.40 + 2.41 Cập nhật bài #44 trang 5!

MinhThang

Manager
Đang làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không chạy không chịu Load gì cả. Anh nào đã thành công xin cho tí kinh nghiệm.

troly

Well-Known Member
Đang làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không chạy không chịu Load gì cả. Anh nào đã thành công xin cho tí kinh nghiệm.

Em đây cũng vậy, treo luôn cái thằng LCG trên máy, nhưng lại ko kích hoạt được, ko remove được. Cho xin tí kinh nghiệm nào:((

MinhThang

Manager
Em đây cũng vậy, treo luôn cái thằng LCG trên máy, nhưng lại ko kích hoạt được, ko remove được. Cho xin tí kinh nghiệm nào:((

Chờ Load lâu quá bực mình thoát ra, sao lại được, đúng là thằng này khó chơi, hên sui.=))

dung1291985

Chắc N95 8gb khỏe nên load vẫn đc :D, remove thì dễ thui, bạn cài bản LCG Jukebox 2.40 trial tải từ trang chủ Lonely Cat Games về, cài xong thì chọn vào Menu bấm phím "C" là remove đi thui, sau đó xóa thư mục uroborus trên thẻ nhớ và remove nốt cái jukebox_pseudoreg.sis là sạch sẽ :D... còn bản này đừng kích hoạt nha, kích hoạt đăng kí là hỏng đó :D

Kojiro

Super V.I.P
Mình cũng vậy!vô là bị đá ra,không load được!làm ơn cho xin hướng dẫn!

Đề nghị với quyền thành viên của bạn, trước khi down gì đó cần xem qui định xem mình có đủ quyền down hay hay không. Xin trích qui định là với thành viên dưới 10 bài post sẽ không được down file đính kèm.

doccosauhan

theo mình thì bác nào ko sài được thì dùng cái handy ware hoặc là cái handy taskman tắt ứng dụng!tắt cái LCG di lần sau vào sài tiếp!khi nào muốn thoát thì tắt ứng dụng đi là ok mà!
mình cài python lẫn modul pack vô!rùi làm theo hướng dẫn nhưng mà khi vào load thì kich vô lại bị thoát ra!cài đi cài lại vẫn bị!nản luôn!thế là lại sài cách cũ!hi

Medkid

Không hiểu sao mình cài các phiên bản của module pack đều bị báo lỗi update error (Mình cài python và module patch cùng trên thẻ nhớ) . Ai có thể giúp mình với ?

Auto

Không hiểu sao mình cài các phiên bản của module pack đều bị báo lỗi update error (Mình cài python và module patch cùng trên thẻ nhớ) . Ai có thể giúp mình với ?

vào app mng xem có những gì thì kể ra đi pác ;)

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

python và module patch Bạn nên cài vào bộ nhớ máy. Cái này nó load rất lâu,có máy load chờ không nổi luôn như máy của mình N92. Nhưng cuối cùng thì cũng được, Không bằng TTPOD nhưng được cái nó dùng Theme của máy.

hocdung

Trước đó là SmartMovie 4.00 bây giờ là Jukebox 2.40, ko cần cài đặt Jukebox chỉ cần cài 1 Script Python nhỏ (Python quả có sức mạnh to lớn ^_^!), để chạy và patch Jukebox 2.40 mà thôi, hơi khó tin nhưng là sự thật đó các bạn, mình đang nghe nhạc bằng Jukebox 2.40 nè hehe.
Cách làm như sau:

1. Cài jukebox_pseudoreg.sis (yêu cầu Python ,Script Shell và modul pack)
2. chép thư mục uroborus trong uroborus.rar vào thẻ nhớ E:\uroborus
3.Cap Off hoặc Turn Plat. Security Off (với Secman)
4. Chạy Jukebox pseudoreg trên Menu sau khi đã cài xong, đợi 1 lát, nó sẽ tự chạy và mở Jukebox lên, nhưng đây là bản 2.17, đừng bận tâm, tắt nó đi và đợi 1 lúc cho phần mềm
Jukebox pseudoreg loading và nó sẽ hỏi bạn có muốn bật JukeBox 2.40 ko, bạn bấm có... xong!, bây giờ bật lại Jukebox pseudoreg bạn đã chạy đc Jukebox 2.40 rùi đó

Lưu ý: sau thời gian 1h30p chơi nhạc sẽ hết hạn, khi đó phải chạy lại Jukebox pseudoreg để nó reset thời gian trial lại 1h30p như cũ
CHÚ Ý KO ĐƯỢC ĐĂNG KÍ NHÉ!

Tuy có dòng Buy and unlock nhưng ko bao giờ hỏi đâu, dùng vô tư luôn, bắt đầu thưởng thức nhạc với hiệu ứng trong suốt cùng theme bạn yêu thích nào ^_^

DOWNLOAD

cho em hỏi cái này nghe hết 1t30p thi làm lại như vậy hay làm 1 lần rùi dùng mãi mãi

MinhThang

Manager
cho em hỏi cái này nghe hết 1t30p thi làm lại như vậy hay làm 1 lần rùi dùng mãi mãi

Theo Dũng thì phải làm lại, tuy là không hết hạn nhưng hơi mất công, sao bạn không dùng TTpod Đỉnh nhất hiện nay.:D

hocdung

Theo Dũng thì phải làm lại, tuy là không hết hạn nhưng hơi mất công, sao bạn không dùng TTpod Đỉnh nhất hiện nay.:D

hiện nay vẫn dùng TTpod mà nhưng pm cái này nghịch tý thui thấy giới thiệu full thì mới lam f thử ... thui :-?

hocdung

anh thắng ơi co cái thêm gi mà icon đẹp đẹp cho em mấy cái ... thank anh trước ... đọc xong anh xóa gùm em luôn câu này nhá em yêu cầu bên thêm nhưng ko thấy ai trả lời bun ghê ...

4380

cuối cùng cũng chả hay hơn chương trình mặc định của máy N95-G là bao
Thôi hãng cho gì xài nấy thôi, cài vào nặng bộ nhớ máy lắm

MinhThang

Manager
anh thắng ơi co cái thêm gi mà icon đẹp đẹp cho em mấy cái ... thank anh trước ... đọc xong anh xóa gùm em luôn câu này nhá em yêu cầu bên thêm nhưng ko thấy ai trả lời bun ghê ...

Sang Box Theme mà lấy rất nhiều và rất nhiều cái đẹp mê hồn.:D