• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Nhá Máy

Kenji1992

là vậy nè khi người ta bắt máy nghe thì nó tư cúp còn khi ng ta biết bạn nhá máy thì người ta sẻ bấm nút huỷ cuộc gọi do bận máy thì nó sẽ ngưng mấy phút mới nhá lại

ngiã là bạn hok muốn nó nháy tiếp chứ gì

maximux3000

làm gì có người ta bấm tắt mà nó chỉ ngưng chút xíu rồi nhá tiếp, nhá chừng nào hết pin thi thôi. muốn thoát thì bạn phải tắt python mới đc.
down về sài thử đi thấy dc thì thanks 1 phát cho mình

Kenji1992

làm gì có người ta bấm tắt mà nó chỉ ngưng chút xíu rồi nhá tiếp, nhá chừng nào hết pin thi thôi. muốn thoát thì bạn phải tắt python mới đc.
down về sài thử đi thấy dc thì thanks 1 phát cho mình

dù sao cũng thank , file của bạn mình phải chỉnh sửa và đang nghiên cứu thêm vào mục số lượng cuộc gọi , chứ để vậy chắc người ta chịu hok nỗi quá .

maximux3000

dù sao cũng thank , file của bạn mình phải chỉnh sửa và đang nghiên cứu thêm vào mục số lượng cuộc gọi , chứ để vậy chắc người ta chịu hok nỗi quá .

nếu sữa thì bạn sữa cái lúc người ta bấm nút tắt cuộc gọi thì auto nó sẻ ngưng 1thời gian khoản 5 phut sau nhá tiếp, làm sao mà ng ta bấm tắt nó vẫn tiếp tục gọi nữa ko bi ngắt khoãn đó, đã tra tấn đứa nào mình ghét mà nhân từ gì bạn,,,,hehe. b-)b-)

Kenji1992

nếu sữa thì bạn sữa cái lúc người ta bấm nút tắt cuộc gọi thì auto nó sẻ ngưng 1thời gian khoản 5 phut sau nhá tiếp, làm sao mà ng ta bấm tắt nó vẫn tiếp tục gọi nữa ko bi ngắt khoãn đó, đã tra tấn đứa nào mình ghét mà nhân từ gì bạn,,,,hehe. b-)b-)

uhm mình đang nghiên cứu đây , khi nào xong mình sẽ post lên

hongthanh

trời oi nói rõ roài mà người ta bắt lên cup liền 0giay ko tốn tiền , ai dùng ACM cũng bo tay thôi
Mình đã nói là có mất tiền mà. Mình dùng Viettel nháy 00:00s vẫn mất 200 như thường. Mình cũng đã test thử của mình 0s thì của người ta 2s, được mỗi cái tự động nhấc máy. Chứ nháy mà họ nhấc là mất tiền đấy.
Viettel khuyến mại giây gọi, mà chúng ta dùng cái này là cứ 1 phát nhấc máy là mình mất ngay 1 phút đó.haa viettel khốn nạn thật, gọi 10s tính vào 1 pút.

maximux3000

Mình đã nói là có mất tiền mà. Mình dùng Viettel nháy 00:00s vẫn mất 200 như thường. Mình cũng đã test thử của mình 0s thì của người ta 2s, được mỗi cái tự động nhấc máy. Chứ nháy mà họ nhấc là mất tiền đấy.
Viettel khuyến mại giây gọi, mà chúng ta dùng cái này là cứ 1 phát nhấc máy là mình mất ngay 1 phút đó.haa viettel khốn nạn thật, gọi 10s tính vào 1 pút.

hehe cái đó ai ma ko biết bạn, sài mobi nhá máy mới good

Kenji1992

dùng mobi 1s hok tốn tiền =D> qua mobi sài đi

hongthanh

hehe cái đó ai ma ko biết bạn, sài mobi nhá máy mới good
Trong miền Nam các bạn thì dùng mobi là chủ yếu, chứ ngoài Bắc bọn mình lại dùng Viettel hoặc Vina là chủ yếu. Vì sóng mobi ngoài này không được tốt lắm.

maximux3000

nếu bạn dùng mobi nhá máy rất tiện vì chương trnh này lúc nào bắt rất ư là chính xác 0giay cho dù ng ta dùng ACM cũng o giay, ngoài ra nếu bạn bì đối thủ kiện quấy rối thì vẫn ko có hiệu lực vì 0giây có có bằng chứng mình đã test roài hehe, lúc mà bi kiện mới vui tỗng đài sẻ báo bạn " chúng tôi sẽ kiễm tra theo dõi trong 5ngày vì thế bạn nên bắt máy càng nhiều càng tốt " hehe ai ngờ đâu 0giay mõi tay wá tổng đài ơi

Kenji1992

nếu bạn dùng mobi nhá máy rất tiện vì chương trnh này lúc nào bắt rất ư là chính xác 0giay cho dù ng ta dùng ACM cũng o giay, ngoài ra nếu bạn bì đối thủ kiện quấy rối thì vẫn ko có hiệu lực vì 0giây có có bằng chứng mình đã test roài hehe, lúc mà bi kiện mới vui tỗng đài sẻ báo bạn " chúng tôi sẽ kiễm tra theo dõi trong 5ngày vì thế bạn nên bắt máy càng nhiều càng tốt " hehe ai ngờ đâu 0giay mõi tay wá tổng đài ơi

1 con ma , cái file bạn đưa cho mình là ngôn ngữ cấp cao , mình hok thể chỉnh sửa đc . sửa 1 phát là hok sài đc . nên giữ mặt định sài thôi

maximux3000

uhm, chờ xem ai pro sửa chứ biết sao, mà bình thường sài cũng phê lắm roài, sửa đc cái vấn đề mình nói nữa là pro lắm hehe

WiSoul

cái này tui post lâu òi mà h` hô hào tìm kiếm vất vả gì đó ghê gớm lắm =)) nực cười :))

maximux3000

thì thử coi cái nào hay thì biết àh, ơ đây là thảo luận coi cái nào pro hơn ác hơn thôi, thử chưa mà nói giống thế,

Kenji1992

file của bạn maximum là ok nhất , khá là ác độc nhưng rất chất lượng , còn bài của chủ topic thì đơn giản quá . đang nghiên cứu xem có thể ghép 2 cái này thành 1 thì xem như file này là tuyệt đỉnh python :))