• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Kieu_Phong

MisCal là gì, cái Jeer mới gọi là đỉnh :D
MisCal chính là nó đấy nhưng là bản cao hơn. Nó không có chức năng bắt máy như Jeer, nhưng nhá máy thì hay hơn Jeer ở chỗ là nó có thời gian ngẫu nhiên cho khoảng cách mỗi lần nhá máy. Tối sẽ up bản Việt hóa cho a e :)

vivataba

hjc pác nào up lại mình link ringer nha mình down về toàn là file văn bản thôi hình như bị khóa gì ý à nhân tiện cho mình xin cái ACM thấy mọi người nói là bắt cuộc gọi híc híc điên người dạo này toàn bị mấy số lạ hoắc nhằm lúc 2h 3h sáng nhá máy mất cả ngủ nên ngộ sẽ páo thù :((

MinhThang

Manager
hjc pác nào up lại mình link ringer nha mình down về toàn là file văn bản thôi hình như bị khóa gì ý à nhân tiện cho mình xin cái ACM thấy mọi người nói là bắt cuộc gọi híc híc điên người dạo này toàn bị mấy số lạ hoắc nhằm lúc 2h 3h sáng nhá máy mất cả ngủ nên ngộ sẽ páo thù :((

Phần mềm nhá máy nay đã có PM bắt máy trị rồi, không cần dùng nữa, chỉ cần ACM để không nhận các cuộc gọi ngoài ý muốn thôi, đã có trên Forum chịu khó Search, bản VH thì trong chữ ký của mình đó, 2.70.

HotelHoangMinh

Sao mỗi lần mình nhá máy xong thì máy mình bị treo không hoạt động được phải tháo pin ra. lắp lại, khởi động máy thì mới sử dụng được. Có ai bị giống mình không xin cứu giúp?

duong1986

sài cái này tốn tiền thì sài làm jì nhá máy 1s cũng = 6 giây thôi vaỵy để 6 s cho bên kia đc cộng thêm tiên

calvinklein87

cái này nhá máy ngta nó chỉ sáng 1 cái là thui...mình muốn nó chừng nào ngta bắt máy thì bên này mình cup có dc ko vậy????????

Kojiro

Super V.I.P
cái này nhá máy ngta nó chỉ sáng 1 cái là thui...mình muốn nó chừng nào ngta bắt máy thì bên này mình cup có dc ko vậy????????

Nếu thế thì bị mất tiền rồi, nhá làm gì nữa cho mệt.

Có 1 PM khác hay hơn cái này tên là MisCalme, search nhé bên phần mềm Việt hóa nhé!

calvinklein87

hok ý e nói là mình cứ nhá khi mà bên kia bắt máy thì bên mình chương trình tự động tắt ..dc zay thì hay wa
hok thấy bác ơi có j cho em đường link nhé
thanks

calvinklein87

bạn phải cài Python 1.42 và Python Scriptshell nhé or cài bộ này ở bài 1 hay cài bộ trên thẻ của bác kojiro đó sẽ dc ngay... chúc bạn thành công

hocdung

em dùng Miscalme nháy được 1 lúc treo máy phải thoát pin ra moi dc .. hu hu co cách nào khắc phục không vậy :((

momaibenem

Đã chấp nhận nháy máy thì ngại gì tốn tiền. Cái Pm của bác tháy cũng hay nhưng nếu để đối phương bốc máy để có kết nối là ngắt thì mới hay. Nạn nhân chỉ có nước gác máy hay tắt nguồn thui. (Vì tôi chon máy bàn để nhá ma)
Dù sao đi nữa cũng rất Thanks người viết ra pm nay.

DungLak

sao em cài cái này rồi mà kehoong có phần c:ringer.py nhỉ?em dùng n95 8g

q630666

sao em cài cái này rồi mà kehoong có phần c:ringer.py nhỉ?em dùng n95 8g
Trước tiên bạn phải cài PyThon và PythonShell.Nếu bạn cài vào máy thì sẽ là C:/Python/ringer.py .Nếu bạn cài vào thẻ thì sẽ là C:/Python/ringer.py.nếu không cài 2 cái trên thì ko dùng đc cái nháy máy đâu :D

Status
Không mở trả lời sau này.