• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nói dối qua điện thoại.

Hungpdahl

Well-Known Member
Rock Your Mobile Answering Machine v1.00 S60v3 OS 9.1
app dùng để giả lập âm thanh khi gọi và nhân.K sợ vợ nữa.....

izepck

Đây đâu phải là PM "nói dối"gì đâu bạn,đúng nghĩa đây là PM trả lời tự động,khi bạn ko ở gần máy (hoặc ko muốn nghe máy)nó có thể tự động trả lời cuộc gọi và ghi lại.Có các chế độ :"Specify responses"(Ghi âm giọng nói để trả lời tự động)"Disk for incoming"(nơi lưu lại cuộc gọi);"Pick up after"(trả lời sau ?giây),"Max duration"(thời gian kéo dài cuộc gọi)V.V.Nói chung là cũng khá dễ sử dụng,mỗi tội hơi mỏi tay khi đăng kí!b-)

susohoaban

Thực ra thì nói dối cũng đúng vì mình có thế để nó trả lời tự động theo ý mình, nhưng không hiệu quả lắm.

rongkomodo

Cái này không gọi là phần mềm nói dối, cái này là tự động trả lời thôi mà. Cũng có cái phần mềm nói dối giả lập âm thanh khi mình nói chuyện, ví dụ như trong phòng họp, ngoài đường, lái xe (có cả tiếng còi bim bim như thật ý), mình chưa tìm ra xem mình để đâu, tìm ra sẽ post lên đây cho a e dùng thử. TKS.

Harry_9x

cái pm này em xài hok dc. em đã thu âm, chọn contact và enable vậy mà khi lấy cái số đó gọi vào dt của em thì chẳng nghe dc cái âm em thu trước đó. vậy là sao?

MinhThang

Manager
cái pm này em xài hok dc. em đã thu âm, chọn contact và enable vậy mà khi lấy cái số đó gọi vào dt của em thì chẳng nghe dc cái âm em thu trước đó. vậy là sao?

Đổi file theo file có sẵn là đuợc, chú ya Kb phải nhỏ mình đã test thành công Pm này.

minju

Mình cũng bị như vậy, chả hiểu sao nữa:-??