• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm phát âm: Minispeaker dành cho ai học anh văn.

nguyenpa

Super V.I.P
Minispeaker

Phần mếm cực nhỏ, giúp phát âm các từ.
Test trên N95 phát âm khá chính xác trên ngôn ngữ english :D
Danh cho các bạn đang học anh văn, kết hợp với bộ từ điển là khá ok.

phunghailam

Bạn ơi, phần mềm này coi bộ hấp dẫn quá ha nhưng mình nhấp vào đường dẫn của bạn rùi mà ko load về được

nguyenpa

Super V.I.P
Link mới nhé :D

[HIDE="thank"]link 1: http://www.zshare.net/download/91756557bd6283/
link 2: http://www.4shared.com/file/41260459/b2ed37ad/minispeaker.html?dirPwdVerified=a7061943[/HIDE]

G

germaniteen

Guest
Down bthuong mà! Hay hay,phát âm rõ nhưng không bằng từ điển SlovoEd! Từ điển phát âm rõ hơn! Với lại ctrinh này đọc tắt hơi lẹ đó!

ht2

từ nào cũng phát âm được luôn hả bạn?? slovo chỉ phát âm được có 20k từ thui

G

germaniteen

Guest
Đọc được hết ah! Từ nào cũng đọc được! SlovoEd có lẽ là những từ đó thu âm trước nên đọc ít từ hơn minispaeker í mà! Minispeaker đọc câu được nữa đó

yankee

cái này mình cài được rồi nhưng mà âm thanh của nó nhỏ quá, phải ghé tai vào sát loa thì mới nghe được bạn ơi

giakhanh8288

Bác nguyenpa ơi ! sao em thanks rồi mà ko down đc
Nó báo như sau ạ "Your submission could not be processed because a security token was missing or mismatched.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error."

Mong bác giúp đỡ em đang rất cần phần mềm này

nguyenpa

Super V.I.P
Bác nguyenpa ơi ! sao em thanks rồi mà ko down đc
Nó báo như sau ạ "Your submission could not be processed because a security token was missing or mismatched.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error."

Mong bác giúp đỡ em đang rất cần phần mềm này

Đã trả lời bạn tở tin nhắn riêng;;)

shandy_N81

hic minh tai ve cai no doc toan tieng viet chu co do tieng anh dau.(mod dung xoa bai e.tai e online bang di dong)
Posted via Mobile Device

qtdb

cái này nó đọc từ dữ liệu mặc định của máy. muốn đọc tiếng anh thì phải chuyển phone qua ngôn ngữ english.