• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Restart cho các máy s60v3 FP2

mrdragon88

Đây là phần mềm Restart cho các máy dòng FP2 như 5320, N78, N79, N85, N86, E55, E75, N96, 5800, N97.Phần mềm này chạy trên nền Python nên các bạn nhớ cài vào bộ nhớ máy nhé
Đã test thành công trên máy 5320 của mình:D

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Mình dùng luôn của X-Plore vì ai chẳng cài X-Plore

Nhưng xài của X-plore thì do nó tắt đột ngột,dùng lâu sẽ hại máy,nên muốn dùng nó,trước hết tắt hết ứng dụng đang dùng thì hay hơn :)

neo1105

Xài Smartsetting là tiện nhất mà nút bấm ngay destop (ko biết có hại gì cho máy không ta :) )

maiphutinhem

Xin lỗi mình hỏi hơi kì quặc N81 la FP2 phải không.Sao mình cài rồi nhưng nó không hoạt động.

nlphong75

Đây là phần mềm Restart cho các máy dòng FP2 như 5320, N78, N79, N85, N86, E55, E75, N96, 5800, N97.Phần mềm này chạy trên nền Python nên các bạn nhớ cài vào bộ nhớ máy nhé
Đã test thành công trên máy 5320 của mình:D

Cho xin vài cái hình minh họa bạn nhé!

cảm ơn bạn nhiều lắm mình đang cần cái này cho n85 ;;)

mrdragon88

Bác GTCD nói đúng đó.Có rất nhiều phần mềm restart như X-plore, Smartsetting, PhoneInfo, JbakTaskman... nhưng có mỗi phần mềm này chạy được trên FP2.
P/S:đã post ảnh theo yêu cầu của Mod

bachhaiduong007

Bác GTCD nói đúng đó.Có rất nhiều phần mềm restart như X-plore, Smartsetting, PhoneInfo, JbakTaskman... nhưng có mỗi phần mềm này chạy được trên FP2.

bạn này nói đúng đó, mình xài con 5320, mừ dùng áât nhiều chương trình trên mà chẳng có chương trình nào chịu restart cả. nên cứ mỗi lần restart là phải tắt nguồn, mở lại ==> mất 1 cục pin, hichic
để mình dùng thử chương trình của bạn xem sao. thank nha

MinhThang

Manager

Không phải yêu cầu của Mod, mà là nội qui bài viết của PV, lần sau nhớ bạn nhé. Chúc vui vẻ!