• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo C2Z cực kỳ dễ dành cho mọi người!

hantinhtu_baby

Mình đã vào xplore và tick vào ô show system files/folders nhưng vẫn không thấy file z:\sys\bin\EFSrv.dll Ai giúp mình với. Thanks !

Lạ nhỉ!mình tìm thấy liền mà.(Chắc bạn chưa tìm kỹ)
Giờ thế này bạn vào công cụ<cài đặt<sắp xếp theo dung lượng.
Vào sys<bin<tìm fire có dung lượng 31.95kb đó là EFSrv.dll rùi
Chỉ còn cách đó thui!
Chúc bạn thành công!

thanhcong27

file kiểu gì mà có chứa virut W32 vậy bạn ơi, không dowload được, xem lại với nhé

ngoanrazor

Well-Known Member
Làm j có virus ở đây. Máy tui sạch hoàn toàn nhé, dùng kasperky đàng hoàn ah

Mr_Sweet

Tình hình là máy em khi kết nói PC chỉ có mỗi hình cái điện thoại.Bên trong chứa the nhớ và bộ nhớ điện thoại. Nó không xuất hiện tên ổ thì phải làm sao??Có mấy cái tên ổ ở phần mềm chọn hết roài mà đều k tìm thấy file đó mặc dù đã copy ra thẻ nhớ

hantinhtu_baby

Tình hình là máy em khi kết nói PC chỉ có mỗi hình cái điện thoại.Bên trong chứa the nhớ và bộ nhớ điện thoại. Nó không xuất hiện tên ổ thì phải làm sao??Có mấy cái tên ổ ở phần mềm chọn hết roài mà đều k tìm thấy file đó mặc dù đã copy ra thẻ nhớ

Đọc kỹ lại bài viết đi bạn!
Đã hướng đẫn rất chi tiết rùi mà!
Kết nối cáp đt với pc bạn chọn chế độ Ổ điã chung(mass storage)ý rồi làm theo hướng dẫn.
Chúc bạn thành công!

wimax16vnn

sao mình làm y như hd rùi, bấm general , nó chạy và hiện complete , nhưng vào dt ko thấy Path C2Z đâu mà bật /tắt vậy ??

ngoanrazor

Well-Known Member
Nó tự chép và ổ e:\patchs trên điện thoại

có 2 nguyên nhân:
1. Bn ko chọn đúng ổ đĩa usb đt khj kết nối với pc
2.chắc pn xài bn cfw của ai đó đã mod lại đườg dẫn cho rompatcher nên ko còn đúng với đườg dẫn trên nữa

wimax16vnn

Nó tự chép và ổ e:\patchs trên điện thoại

có 2 nguyên nhân:
1. Bn ko chọn đúng ổ đĩa usb đt khj kết nối với pc
2.chắc pn xài bn cfw của ai đó đã mod lại đườg dẫn cho rompatcher nên ko còn đúng với đườg dẫn trên nữa

thanks bác
nó nằm trong E:\patches rồi, nhưng mình xài CFW cook có sẵn mấy cái path khác nằm trong rom Z:\ lun rồi
giờ ko bít sao mà xài dc c2z đây nhỉ?
hay chỉ có 1 cách là xài CFW khác có sẵn c2z lun hả bác ngoan...?

ngoanrazor

Well-Known Member
Ổ z pó tay. Mjh khuyên bn nên tự cook cho mjh 1 bản ko nên xài bản cook người khác, bn có thể làm chủ đc fw của mjh