• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm thông báo lỗi phần mềm S60v3

Errrd v 0.10 shows exact panic reasons if applications crash for some reason

Đây là một phần mềm khá hữu ích cho những bác nào thích vọc phần mềm. Khi cài vào máy, nó sẽ nằm trong danh sách những hidden application. Khi vọc điện thoại các bác có thể gặp một lỗi nào đó ko rõ lý do. Sau khi restart lại máy sẽ có 1 tin nhắn pop-up thông báo về lỗi phần mềm vừa gặp phải.

Mình nghĩ đây là phần mềm hữu ích cho những ai nghiên cứu kỹ về symbian vì nó giúp tìm ra những lỗi phần mềm và từ đó ta đưa được ra cách khắc phục.

Sorry vì không có hình minh họa vì chưa gặp được lỗi phần mềm nào cả:(

Đừng thấy nó bé ( 1,6kb ) mà coi thường nhá, bé hạt tiêu đó:p

Kojiro

Super V.I.P
Anh thấy nó mà chưa có điều kiện test nên chưa post.

Đây nếu như đúng nó nói thì cũng rất cần thiết cho a e nào khoái vọc. Sẽ test khi có điều kiện.

MinhThang

Manager
Ặc bác dùng thử kiểu gì? Phải có lỗi như xung đột phần mềm hoặc lỗi memory thì mới test được chứ:p

Nghĩa là khi nào có lỗi nào đó mới cài vào được hả. mục đích là khi cài vào nó sẽ báo lỗi gì phải không?

Nghĩa là khi nào có lỗi nào đó mới cài vào được hả. mục đích là khi cài vào nó sẽ báo lỗi gì phải không?

Chính xác anh ạ:) Mỗi tội ko test được vì chả có lỗi nào cả. Cách test là cài thật nhiều phần mềm, mở tất cả chạy một lúc là dễ xung đột ngay. Ai test đây:p Mỗi bác Mrs Lâm giàu kinh nghiệm kìa;;)

Kojiro

Super V.I.P
Chính xác anh ạ:) Mỗi tội ko test được vì chả có lỗi nào cả. Cách test là cài thật nhiều phần mềm, mở tất cả chạy một lúc là dễ xung đột ngay. Ai test đây:p Mỗi bác Mrs Lâm giàu kinh nghiệm kìa;;)

Giàu kinh nghiệm chứ không ngu :)) Chừng nào thấy cần thì test, không không chọn ngoáy nó, mới cài lại 1 đống ứng dụng sau khi up fw, mệt rồi, không phá nữa :D

MinhThang

Manager
Giàu kinh nghiệm chứ không ngu :)) Chừng nào thấy cần thì test, không không chọn ngoáy nó, mới cài lại 1 đống ứng dụng sau khi up fw, mệt rồi, không phá nữa :D

Người ta bảo giàu kinh nghiệm chứ ai bảo ngu đâu mà nổi cáu.Mới sáng sớm mà thì cứ làm thử đi cài lại lần nữa là cùng chứ gì.

Kojiro

Super V.I.P
Người ta bảo giàu kinh nghiệm chứ ai bảo ngu đâu mà nổi cáu.Mới sáng sớm mà thì cứ làm thử đi cài lại lần nữa là cùng chứ gì.

Em không muốn mất 1 buổi sáng chủ nhật đẹp trời lại nằm nhà... 4mat 4 ngón :p

tiny1990

Em không muốn mất 1 buổi sáng chủ nhật đẹp trời lại nằm nhà... 4mat 4 ngón :p

đúng là hôm nay chủ nhật đẹp trời. em mới up fw xong. ngán nhất là cái dụ cài lại ứng dụng, rồi cài thêm các thứ khác. Công nhận cái pm này hay thật nhưng đang cần có 1 lỗi j đó để nó báo mà k có hjhj

dienwee

hjx.chuog trinh dang chay ngon cai vao toan bi out ra.hjx.bao loj hay wa.co ma lam cho bj loj ay.haha. <sr gui tin tu dt>

MinhThang

Manager
hjx.chuog trinh dang chay ngon cai vao toan bi out ra.hjx.bao loj hay wa.co ma lam cho bj loj ay.haha. <sr gui tin tu dt>

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng pm này khi bạn cài ứng dụng bị lỗi thf bạn cài nó vào nó sẽ báo cho bạn biết là lỗi gì,còn nếu máy không bị lỗi thì bạn sẽ không cài vào được.