• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tìm kiếm Serials !

Status
Không mở trả lời sau này.

Taybac

Well-Known Member
Một PM khá hay và hữu dụng , chạy trên PC . Nó tổng hợp các Key của các Phần mềm , và địa chỉ trang Web chứa phần mềm đó , trong đó có rất nhiều Key của các phần mềm dành cho PPC .
Sau khi cài đặt , chạy chương trình , vào File -> Update -> chọn đến nơi chứa thư mục Update -> Open ( Nhớ Update từng File một nhé ) sau khi update trong database có 114.434 số serial,cập nhật đến 1/10/2006
:))

DOWNLOAD

( Xin lỗi vì ko biết UP vào đâu nên đành để ở đây , Nếu ko được các Mod cứ xóa nhé )
Phần Update đang Up lên tiếp , xong em sẽ gửi luôn nhé

Chỉnh sửa cuối:

Atemis

Active Member
híc bác ơi làm ơn up dùm lên links khác hoặc check lại cho em với.Em loay hoay mãi mà không dow được,không tồn tại file đó nữa mới đau chứ.Có cái này chắc sẽ được dùng khá nhiều soft chùa nữa đây.Có jì mới không nhỉ vì gần như trên 4rum của mình jì cũng có mất rùi

Taybac

Well-Known Member
Vừa chek lại , link vẫn ngon , Bác cứ đợi nó đếm lùi 25 giây rồi click vào Download File -> Gõ mã kiểm tra vào là download liền mà
=D> =D> =D> =D>

hai

http://www.serialz.to/
các bác vào đây mà down nè sau khi down soft về cài đặt thì down các bản update về
hình ânhr đã có ở bài trước nên em khôgn up nữa
nếu ở nhà các bác có internet thì không cần cài cũng được lúc nào cần kkk thì vào trang này mà tìm

bacnemo

http://www.serialz.to/
các bác vào đây mà down nè sau khi down soft về cài đặt thì down các bản update về
hình ânhr đã có ở bài trước nên em khôgn up nữa
nếu ở nhà các bác có internet thì không cần cài cũng được lúc nào cần kkk thì vào trang này mà tìm

Em đã vào rồi nhưng có thấy chỗ nào để download đâu hả bác, bác chỉ lại em cái

nguyenvietcuong

Một PM khá hay và hữu dụng , chạy trên PC . Nó tổng hợp các KKK của các Phần mềm , và địa chỉ trang Web chứa phần mềm đó , trong đó có rất nhiều KKK của các phần mềm dành cho PPC .
Sau khi cài đặt , chạy chương trình , vào File -> Update -> chọn đến nơi chứa thư mục Update -> Open ( Nhớ Update từng File một nhé ) sau khi update trong database có 114.434 số MMMMM,cập nhật đến 1/10/2006

DOWNLOAD

Bác ơi, link die rùi ạ!

Ryuroden

Một PM khá hay và hữu dụng , chạy trên PC . Nó tổng hợp các KKK của các Phần mềm , và địa chỉ trang Web chứa phần mềm đó , trong đó có rất nhiều KKK của các phần mềm dành cho PPC .
Sau khi cài đặt , chạy chương trình , vào File -> Update -> chọn đến nơi chứa thư mục Update -> Open ( Nhớ Update từng File một nhé ) sau khi update trong database có 114.434 số MMMMM,cập nhật đến 1/10/2006

DOWNLOAD

Bác ơi, link die rùi ạ!
link vẫn tốt mà bạn, bạn phải đợi đếm hết 30s thì mới down đc

jennydontcry

Mình cũng vẫn down được bình thường mà,cái này tiện quá,lâu lâu có thể kiếm key cho PPC soft,thanks nhiều.

Taybac

Well-Known Member
Link vẫn ngon , chưa hề bị die . Các bạn down không được có thể do lúc đó sever quá tải hoặc do mạng thôi , hãy thử vài lần xem sao . Các bạn down được thay vì Spam hãy nhấn THANK . Xin đừng Spam nhiều

vietsg84

Link vẫn ngon , chưa hề bị die . Các bạn down không được có thể do lúc đó sever quá tải hoặc do mạng thôi , hãy thử vài lần xem sao . Các bạn down được thay vì Spam hãy nhấn THANK . Xin đừng Spam nhiều
chương trình này dùng như thế nào vậy các bác,em dowload về cài vào máy rồi nhưg khi vào update mở file cần tìm (file cab), open nhưng nó ko hiện ra gì hết??

NhatNguyen

chương trình này dùng như thế nào vậy các bác,em dowload về cài vào máy rồi nhưg khi vào update mở file cần tìm (file cab), open nhưng nó ko hiện ra gì hết??

Bạn down file update về (phần dwnload tiếp theo ấy) giải nén ra ta có các file KKK bạn mở chương trình lên rồi vào File -> Update -> chọn đến nơi chứa thư mục Update -> Open ( Nhớ Update từng File một nhé )
chúc vui !!!

wert109

Mình cũng không download được,cậu up lên 4shared,hay box đi.Mấy trang đó dễ download hơn .
Phần mềm nhìn hay quá mà chưa được xài .
Thank trước nha.

Taybac

Well-Known Member
attachment.php

Thấy Nhiều bạn nhắn tin hỏi cách sử dụng , tiện trả lời luôn lên đây : Các Bạn cứ theo hình trên là đã có thể tìm được Key rồi : Chọn đến nhánh Pocket PC , rồi chọn tên phần mềm cần tìm theo ABC ( VD : Cần tìm Key của Phần mềm Sprite Backup thì chọn đến chữ S , Ở khung bên phải phía trên sẽ hiện lên danh sách các phần mềm có tên đầu bằng chữ S , chọn đến đúng tên PM mình cần thì ở khung bên phải phía dưới sẽ hiện lên đầy đủ thông tin về PM đó : Company , Vesion...và cái SN chính là cái KEY để bạn cài đó ) Chúc vui !

NhatNguyen

Chương trình này khá hay nhưng cẩn thận vấn đề virus đấy

Hi bạn không cần lo về vấn đề virus đâu bạn, link đã đưa lên diễn đàn thì đều đã kiểm tra kỹ càng, vã lại chưa có loại virus nào có thể xâm nhập vào hệ điều hành Window đâu :)
Thân :p

Status
Không mở trả lời sau này.