• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm TrackID của máy

NoNaMe1984

Đây là phần mềm TrackID của máy theo đuôi amr, hiện đang tìm theo đuôi khác, các bác dùng tạm nhé
TrackID là phần mềm dùng khi bạn kết nối wifi hoặc GPRS, bạn có thể tìm được thông tin bài hát bao gồm tên bài, ca sĩ, nhạc sĩ ................ từ 1 đoạn nhạc có sẵn
Nhớ thanks khi thấy hay nhé

thanhnhut87

bạn giải thích rõ hơn đoạn "TrackID của máy theo đuôi amr" nghĩa là chỉ tìm dc thông tin bài hát có đuôi amr thôi à???

NoNaMe1984

Ja ........... đúng rồi đó bác đang tìm phần mềm Track ID tìm thông tin theo đuôi mà máy ghi âm được (như vậy mới giống như chương trình TrackID trong máy Sony)

buuynguyen

Hix, nhưng cái này mình thử nó không chạy.mình thử cho nó tìm tên 1 bài nhạc nhưng lần nào nó cũng báo erro hết. thử bài nào cũng vậy.Bác tìm ra trackID chuẩn hơn thì cho mình xin với ha.Thanks