• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Vitalk phiên bản mới (Chat Yahoo - Login cực nhanh)

taolahoang28

slick . mình dùng ebuddy thì sao nhưng slick lại bị lỗi. nếu lỗi kết nối gprs thì ebuddy cũng ko vào được mới phải

Auto

slick . mình dùng ebuddy thì sao nhưng slick lại bị lỗi. nếu lỗi kết nối gprs thì ebuddy cũng ko vào được mới phải
Đã nói là server wá tải mà cứ théc méc woài à ;)
Posted via Mobile Device

punchan

vitalk chát thì mạng lag vãi ra đi đc.lại kòn tốn điện nữa chứ>:) àh các pác cho em hỏi lun là sao em tự làm avata của vitalk sau lại không vào đc nưa:-??

tidovn

Nói thiệt chứ em thấy mấy bác xài ct chat shmessenger còn thấy hay hơn thằng ola và vitalk nhiều. Ct này đăng nhập thẳng zô yahoo như slick zị . Cái hay của nó là ngay khung chat hiển thị avatar rất pro. Đó chính là cái mà ola, vitalk, slick, ebuddy ko có dc. Mấy bác cứ lên google mà search nhé. Một chút ngu kiến mong mấy bác đừng la em nhé
Posted via Mobile Device

hihoha

Well-Known Member
Nói thiệt chứ em thấy mấy bác xài ct chat shmessenger còn thấy hay hơn thằng ola và vitalk nhiều. Ct này đăng nhập thẳng zô yahoo như slick zị . Cái hay của nó là ngay khung chat hiển thị avatar rất pro. Đó chính là cái mà ola, vitalk, slick, ebuddy ko có dc. Mấy bác cứ lên google mà search nhé. Một chút ngu kiến mong mấy bác đừng la em nhé
Posted via Mobile Device

Sao mình vào trang chủ của shmessenger đăng ký toàn bị Internal error :((lạ nhỉ?:-/

nicklanick

Member
hài thật
ngày trước em cũng tưởng cái này khủng nhưng mà nó là cái soft chat trên di động rẻ rách nhất mà em biêt :)
login thì kô load đủ số nick đang online pm thường xuyên kô nhận đc tin nhắn. lại còn cái vụ đăng nhập qua nick trung gian là nick của nó nữa mới hài

vinhp990

Avatar Wanbi Tuấn Anh + Đông Nhi

Wanbi Tuấn Anh

Là những Avatar mới nhất và hot nhất trên Vitalk đang được các thành viên săn đón trong thời gian qua. Mẫu avatar là thiết kế của các thí sinh tham gia cuộc thi Thiết kế Avatar của Vitalk.

Thông tin về người trúng giải tuần trước
GIẢI THƯỞNG TUẦN 2 - CUỘC THI THIẾT KẾ AVATAR VITALK

Ngày 14/09/2009, BTC cuộc thi “Thiết kế Avatar ViTalk” tiếp tục trao giải thưởng tuần thứ hai là 01 ĐTDD F-Mobile B550 cho thí sinh Phạm Hoài Vũ (nick: phamhoaivu) với hai mẫu avatar Đan Trường và Minh Hằng.

(Anh Nguyễn Minh Nhật – Trưởng dự án ViTalk (phải) trao giải cho Phạm Hoài Vũ (trái))
Có thể nói, xu hướng thiết kế avatar lấy cảm hứng từ hình ảnh các thần tượng ca nhạc, điện ảnh, thời trang…đang hot tại Việt Nam hiện nay đang được các thí sinh của cuộc thi hướng tới. Những mẫu avatar này cũng thu hút được sự ủng hộ rất lớn từ cộng đồng sử dụng ViTalk.
BTC hy vọng sẽ tiếp tục nhận được nhiều bài dự thi xuất sắc và ấn tượng để trao giải thưởng của các tuần kế tiếp và giải Nhất của cuộc thi – 01 máy tính xách tay FPT Elead.
Để đăng ký tham gia cuộc thi và chiêm ngưỡng hai mẫu avatar Đan Trường và Minh Hằng, hãy soạn tin nhắn CHATA gửi 8713

gily4ever

mình đang dùng bản yahu được việt hóa từ bản yamee v 1.3 được Mr.overkill việt hoá!các bạn tìm trên diễn đàn nha!bản này nhiều tính năng hay mà vào mạng rất nhanh

llTuyetTinhCocll

Bực bội ghê ah..... máy em cứ báo lỗi khi cài cái này miết à.... Em ghiền chat nhưng ko có cái nào vừa ý.... hjxhjxhjx.... anh chi coi lại giúp em.... em xài N70 ME.....

tuyetha

Bực bội ghê ah..... máy em cứ báo lỗi khi cài cái này miết à.... Em ghiền chat nhưng ko có cái nào vừa ý.... hjxhjxhjx.... anh chi coi lại giúp em.... em xài N70 ME.....
Posted via Mobile Device
Máy báo lỗi thế nào bạn nói rõ hơn được không?bạn nói thế thì ai biết mà chỉ chứ