• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.

vtv2008

không dùng được chương trình nay! TV không xem đươc, video không xem được, và cổ phiếu cũng không xem !!!!!!!

hungnguyen07

Lạ thật máy tớ cài vào máy đăng ký là xem được luôn không phải mò mã kích hoạt gì hết....có chúa mới biết..

w0nderb0y

không dùng được chương trình nay! TV không xem đươc, video không xem được, và cổ phiếu cũng không xem !!!!!!!

dùng kái này lúc được lúc không... tùy tâm trạng :|... lúc bạn muốn xem thì không xem được, lúc không muốn xem, ngớ ngẩn bật thử thì lại xem vù vù..

hoiclub

Member
Lạ thật máy tớ cài vào máy đăng ký là xem được luôn không phải mò mã kích hoạt gì hết....có chúa mới biết..

máy tớ cũng cùng tình trạng . Đăng nhập phát xem đc luôn . Khổ thật

Kenkute93

xin thong n73 cua em cai vao khong hien icon sau khi em rem0ve thi cai vao may no bao unable to open file xin cac anh chi bao

xin thong bao n73 cua em cai vao khong hien icon sau khi em rem0ve thi cai vao may no bao unable to open file xin cac anh chi bao

number1hl

N81 - 2G tiếng Việt, cài đi cài lại rùi mà vẫn không xem được. Cài cả Flash lite 3.01 rùi mà lúc chọn kênh xem TV thì chỉ thấy có vòng tròn màu trắng chạy vòng vòng (kiểu waiting vẫn hay thấy khi xem phim online mà mạng bị chậm ý). Vào phần video thì chỉ thấy tên video cập nhật, nhưng cũng không xem được nội dung. Chứng khoán cũng không có thông tin gì.
Thằng em mình cũng dùng N81-2G mà chạy phe phé, xem phim vô tư, ko hiểu kiểu gì.
Nản ghê, giúp mình với.

number1hl

N81 - 2G tiếng Việt, cài đi cài lại rùi mà vẫn không xem được. Cài cả Flash lite 3.01 rùi mà lúc chọn kênh xem TV thì chỉ thấy có vòng tròn màu trắng chạy vòng vòng (kiểu waiting vẫn hay thấy khi xem phim online mà mạng bị chậm ý). Vào phần video thì chỉ thấy tên video cập nhật, nhưng cũng không xem được nội dung. Chứng khoán cũng không có thông tin gì.
Thằng em mình cũng dùng N81-2G mà chạy phe phé, xem phim vô tư, ko hiểu kiểu gì.
Nản ghê, giúp mình với.

Hôm lâu mò cả ngày mới ra key 337413, hí hửng mở ra xem TV thì bị như trên. Hôm nay thử vào lại thì nó lại báo key không được chấp nhận. Nản quá đi mất.

w0nderb0y

Thử lắp sim khác vào... Xem coi đc không, mình thay sim mobi vào, xem ầm ầm, 900mb 1 tháng có 35k, xem nhòe tháng này..

number1hl

Thử lắp sim khác vào... Xem coi đc không, mình thay sim mobi vào, xem ầm ầm, 900mb 1 tháng có 35k, xem nhòe tháng này..
Nó không chấp nhận key cơ mà, có dính dáng gì đến sim mobi hay viettel đâu. Hồi trước mò được key đó, nó chấp nhận rùi, giờ tự nhiên nó lại đòi key khác. Ai bị vậy chưa ?

phunghoan

Nó không chấp nhận key cơ mà, có dính dáng gì đến sim mobi hay viettel đâu. Hồi trước mò được key đó, nó chấp nhận rùi, giờ tự nhiên nó lại đòi key khác. Ai bị vậy chưa ?
tui thì ko gặp phải vậy bao giờ. hôm nọ format thẻ, chạy lại FW mày, cài vào thì vẫn thế chả phay key cót gì

number1hl

Cài thử bản ko cần đăng ký ở #1 thì là bản 1.0, đăng nhập vào được, nhưng không xem được TV. Chỉ thấy vòng tròn loading chạy mãi... Bản 2.0 vẫn báo không chấp nhận key. Bùn ơi là bùn.

benraiso

Hôm lâu mò cả ngày mới ra key 337413, hí hửng mở ra xem TV thì bị như trên. Hôm nay thử vào lại thì nó lại báo key không được chấp nhận. Nản quá đi mất.

gprs viettel coi fẽ,mobi thì ko biết sao,còn vina thì tệ,load đến tết cũng chưa koi đc

number1hl

gprs viettel coi fẽ,mobi thì ko biết sao,còn vina thì tệ,load đến tết cũng chưa koi đc
Không phải do mạng đâu, tui dùng sim nào cũng vẫn thế mà. Coi bằng wifi chứ không dùng GPRS hay 3G. Nhưng chưa lúc nào coi được cả.

thanhtu8888

Không phải do mạng đâu, tui dùng sim nào cũng vẫn thế mà. Coi bằng wifi chứ không dùng GPRS hay 3G. Nhưng chưa lúc nào coi được cả.

sao kì vậy mình dùng bản #1 vô coi bằng wifi phà phà này

Nghi_421

Member
Cảm ơn ông bạn nhé, trước kia cứ mò mẫm mãi cai codex để cài nhưng không được.

duc86

Cảm ơn ông bạn nhé, trước kia cứ mò mẫm mãi cai codex để cài nhưng không được.
mọi người ai cũng phải dò codex mà bác không phải dò thì làm bằng cách nào vậy

Status
Không mở trả lời sau này.