• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tivi trên iPhone miễn phí qua Wifi

duongminhhien

ĐÂy là link dow file .ipa cho anh em dễ cài version OS 4
http://www.mediafire.com/?7i57tc2tmcx43zs

Version dành cho máy FW 3x
http://www.mediafire.com/?kf6c294teu38wvk

====> Chương trình này có thể xem qua 3G

Muốn xem VTV thì cài cái này thêm TVOnline-Truyền Hình Trực Tuyến Việt Nam

Link: http://www.mediafire.com/?crgiruiyvcm8gu5

====> Chương trình này không thể xem qua 3G

Chỉnh sửa cuối:

qdtmobile

có thể cho em xin một miếng hình được không anh.không biết có a em nào test chưa nữa

ngocchiennb

Xai rat tot, chat luong cao, xem duoc HBO nua
chi can dung ipc suit chep thu muc VTC.app vao /Applications, set 777 la ok cac ban a

qdtmobile

Xai rat tot, chat luong cao, xem duoc HBO nua
chi can dung ipc suit chep thu muc VTC.app vao /Applications, set 777 la ok cac ban a

Làm một bài hướng dẫn cho nó hành tráng đi anh. anh có thể cho thêm ít hình nữa cho topic trở nên sôi động và đẹp mắt hơn.thanks

m0nk3y86

3G-W 16Gb OS4.1 đã test, chạy rất nuột. Nhưng test trên 3G-W 8G OS3.0 thì hem chạy đc :))

Screenshots:

Trang chủ

VTV3

VTC1

Nhưng ít kênh wá, sao ko có VTV1,2 hay VTC2,3,4 j đó nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

is181

Minh đã cài bằng ipa nhưng mở ra không thấy danh sách kênh nhỉ, bác bào giúp em với !

qdtmobile

Minh đã cài bằng ipa nhưng mở ra không thấy danh sách kênh nhỉ, bác bào giúp em với !

mới mở ra nó vây đó anh.anh bấm Refresh trên góc phải thì sẽ thấy icon các kênh hiện ra.

p/s cái này đang quá tải nên bị vậy đó anh.anh thử nhiều lần sẽ ok thôi.chúc vui

duongminhhien

Chờ 1 chút sẽ ra danh sách thôi, vì nó load hơi chậm ......

TVOnline mình chạy bình thường với 3GS FW 4.01

is181

Chờ 1 chút sẽ ra danh sách thôi, vì nó load hơi chậm ......

TVOnline mình chạy bình thường với 3GS FW 4.01

Thanks bạn, mình quên không nói rõ là cài cái VTC thì không thấy hiện lên cài gì cả chờ 30 phút vẫn không thấy gì. Máy mình là 3Gs 4.1 Đã jailbreak !

m0nk3y86

Thanks bạn, mình quên không nói rõ là cài cái VTC thì không thấy hiện lên cài gì cả chờ 30 phút vẫn không thấy gì. Máy mình là 3Gs 4.1 Đã jailbreak !

ko thấy hiện lên icon chứ j, bạn reboot đi là có ý mà :))

is181

Thanks các bác. Em đã em được ! Hơi ít kênh còn TVonline thì xung đột với một số phần mềm đọc truyện free của Apple !

duyquehan

Soft rất hay thank bạn nhìu, nhưng đâu cần cài đặt phức tạp vậy, vất cái thư mục VTC.app vào phần apps của iTuns sau đó cài đặt là ok thôi mà./.

Zenki

Super V.I.P
Soft rất hay thank bạn nhìu, nhưng đâu cần cài đặt phức tạp vậy, vất cái thư mục VTC.app vào phần apps của iTuns sau đó cài đặt là ok thôi mà./.
Không phải cái nào vất vào iTunes cũng chạy đâu bạn, nhiều cái cần phải Set permission thành 777 hoặc 755 mới chạy :D

daophuccanh

Hình nhu chi xem duoc 6 kenh dau thui còn lại không xem được . Như vậy là sao hả Bác chủ topic giúp em nhé
Thank