• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem TV TRÊN S60

Status
Không mở trả lời sau này.

duc86

xin lỗi các bác hôm nọ em post lầm phần mềm của s60 3rd
hôm nay em post lại phần mềm xem TI VI cho s60 này để các bác cùng thưởng thức các bác dowl file kèm theo ở dưới về giải nén ra trong dó có 5 file sis đã được đánh dấu các bác intal lần lượt từng file một vào máy là ok và các bác nhớ là phải đăng ký GPRS cho sim vì phần mềm này xem qua GPRS

Chỉnh sửa cuối:

habubi

Ặc. Xem tivi quá gprs thì ai dám. Cái này hay thì hay thật nhưng hơi ghê. Dù j cũng cám ơn bạn vì đã post bài.

nguyenphuocho

trên quê thui chưa có GPRS làm sao xem đây, mà có xem ko biết tốn nhiêu tiền

Tùy theo nhà cung cấp dịch vụ, với những gói cước khác nhau. Xem TV thông qua GPRS là giải pháp nhất thời thôi. Nên mua TV + cáp KTS thì OK

duc86

có để giải quyết khâu oai thôi chứ xem TIVI kiểu này thì em về quê gặt lúa non với bán đất dần của bố mẹ đi là vừa thôi dành dụm tiền mà mua n92 với N77cho nó lành

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.