• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mền thay đổi giao diện Simple OS

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
Không biết cài vào rx3417 có làm chậm ko các Bác nhỉ? Nhìn giao diện phê quá.

Phần mềm giao diện nào mà chẳng ảnh hưởng đến tốc độ của máy, bạn có thể cài vào sử dụng rồi cũng có thể Remove đi mà.

phuoc_ky

phần mềm này e thấy hay quá nhưng link die rùi :( bác nào up lại giúp e được ko? thanks

B

Beelzebub

Guest
phần mềm này đẹp, ko làm chậm máy mấy nhưng ko dùng được, liên kết ko chuẩn, nói chung là còn quá nhiều lỗi (hầu như toàn bộ) hy vọng các phiên bản sau sẽ ngon hơn.

buianhtuan77

Các Bác có phần mềm nào làm thay đổi giao diện giống Ó: WinVista không vậy, có thể pót lên cho anh em với. Thanks nhiều nhiều!!!!!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các Bác có phần mềm nào làm thay đổi giao diện giống Ó: WinVista không vậy, có thể pót lên cho anh em với. Thanks nhiều nhiều!!!!!

Theo tôi cũng có một số chương trình làm thay đổi giao diện nhưng dở lắm chỉ có wad là chạy tương đối ổn định và rất đẹp nhưng được cái lọ thì mất cái chai -> tốn pin và chậm :D:D:D bạn thử xem nhé!!!!

boyanddreams

sao link die hết rùi :(( .bác nào có các link còn down dc cho VGA thi cho em xin.thanks nhiu.

incon_incon

sao e cài trên con exec của e thì màn hình trắng xóa vậy? hay là cái này ko hỗ trợ VGA hả bro

Status
Không mở trả lời sau này.