• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phát động thành lập đội bóng đá PDAVIET HÀ NỘI

vochonguni

Member
Nào, tham gia nào! Chơi được mọi vị trí. Sở trường là tiền đạo và tiền vệ công :D

salemgtvt84

Xin một chân...Vị trí sở trường: hậu vệ thòng hoặc hậu vệ cánh trái đều ổn... :D

NguyenTu

Super V.I.P
OK vậy đã được 12 người, còn thiếu 2 người nữa là tạm đủ 2 đội, mình đang kiếm sân hy vọng trận ra mắt anh em đi đầy đủ nhé. Đầy đủ như đi off chui ở Âu cơ nhé:)):)):))

vochonguni

Member
:))
Đặt sân tháng là chắc rồi để tập cho đều :)
Thứ 2 là phaỉ đặt quán bia tháng để anh em rèn luyện sau khi tập football ( cái nè quan trọng lém) :D

Kangmin82

Kẳng mìn 82 này mà cho trông gôn thì như con nhện=))=))=)). Đố đã vào được=))=))=))

Anh Ân làm hoạt náo viên nhé =))=))=)) chứ bác già cả rồi ra sân chẳng may ai lỡ chân thì chết =))=))=))=))=))

oanhngo

Chúc Đội Bóng PVHN của phát triển nhé!
Giao hữu với đội bóng PVSG deeeeeeeee! =D>

timur

Trùi, lâu không vào PDAViet bị giờ mới biết có thành lập đội bóng nè :D Cho em tham gia với, mới ra trường đang chưa có đội :D
Ví trí sở trường chính : Thủ môn :p
Ví trí sở trường phụ : Tiền đạo ;;)

Cho em PR một tí :

Ôi .... my team :( nhớ quá !!! Đội PDAViet có giao lưu cùng đội KQT thì để em bố trí nhé :D

timur

Đây là đội trẻ sang Arsenal tập huấn mới về đó anh :D được đội bạn khuyến mãi cho bộ quần áo làm quà thôi ạ :p

À,sân em thấy sân Hacinco cũng được đấy, quan trọng là dễ đặt và hay có giờ đẹp :D

NguyenTu

Super V.I.P
HN dạo này hiếm sân quá, đang kiếm mà Man, bóng chưa lăn được vì chưa có sân, anh e cũng máu lắm roài....

ti-toe

Một số sân mạn Long Biên - 10/10 - Phúc Xá thì anh em có ngại xa không nhỉ, mai tớ sẽ hỏi thử xem còn sân ở mấy sân đấy không nhé.