• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phát động thành lập đội bóng đá PDAVIET HÀ NỘI

ti-toe

Tớ không đá được nhưng sẽ đến cổ vũ nhiệt tình hê Tối chủ nhật tới hả lúc mấy giờ đấy mà ở sân trường y có đúng không nhể

9h sáng Chủ Nhật bác ạh. Anh em vào tham gia đi nào. Bác Tú lên lại cái danh sách xem sao:

1.Tú
2.Tuấn Quang
3.Tuấn Quỳnh
4.Minh
5.Hoàn
6.Ti-toe
6.vochonguni
7.huyaku
8.hoadainhan70
......
......

hyaku

9h sáng Chủ Nhật bác ạh. Anh em vào tham gia đi nào. Bác Tú lên lại cái danh sách xem sao:

1.Tú
2.Tuấn Quang
3.Tuấn Quỳnh
4.Minh
5.Hoàn
6.Ti-toe
6.vochonguni
7.huyaku
8.hoadainhan70
......
......

Bác "oánh" sai nick của em :(
Bác nào tham gia, báo luôn vị trí cho dễ sắp xếp, chứ nếu hôm đó thiếu thủ môn hay toàn tiền đạo là mệt lắm đấy, cố gắng giảm độ chắp vá của đội trước khi bóng lăn ạ... b-)
Hyaku: hậu vệ phải

AnhTu

Super V.I.P
Haiz, sân SG tuần đá 30 người, đá máu lắm, anh em HN cố lên rồi lập đội bay vào SG chiến đấu nào >:)

bad_guy

Em chưa là thành viên có được đá ko các bác? Em đá kém nhưng thích thể thao, các bác cho em chân gì cũng được ... :D...

ti-toe

Em chưa là thành viên có được đá ko các bác? Em đá kém nhưng thích thể thao, các bác cho em chân gì cũng được ... :D...

"EM CHƯA LÀ THÀNH VIÊN" câu này sai toét toèn toẹt. Đồng chí nhìn lại phía trên nick đồng chí nhé :).

Chính ra không cần phải đủ 14 thằng đâu các bác, như thế này là mình có thể rủ đối tác khác được rồi. Tớ chạy yếu, đá kém và chỉ thích cắm =))

bad_guy

Các bác cho em hỏi sân chính của CLB là Long Biên đúng ko ạ??? Và sáng CN tới đá cũng sân Long Biên ạ?

vochonguni

Member
Chính ra không cần phải đủ 14 thằng đâu các bác, như thế này là mình có thể rủ đối tác khác được rồi. Tớ chạy yếu, đá kém và chỉ thích cắm =))

Thế này phải rủ đội bóng đá nữ giao lưu thì mới thỏa nguyện được . A men :D

Kangmin82

Tình hình thế nào ròi nhỉ?đã chốt dc danh sách chưa để còn đặt sân nữa chứ.

nguyenthuanbg_pv

Tình hình thế nào ròi nhỉ?đã chốt dc danh sách chưa để còn đặt sân nữa chứ.
Tiếc là mình xa quá, không thì cũng xin đăng ký một chân "siêu dự bị". Mà ngoài các cầu thủ đá trên sân thì cũng cần người nhặt bóng nữa chứ :D, rồi còn cổ vũ cho tăng 2...
Chúc đội bóng đá PDAVIET Hà Nội mau chóng được thành lập.
=D>=D>=D>

ancola66

Super V.I.P
Troài ơi! Bàn luận đến 12 trang roài mà vẫn còn thiếu một khâu rất quan trọng : ĐỘI CỔ VŨ :-?:-?:-?. Mình xin đề cử MISS PHƯƠNG ANH. Đề nghị anh em trích kinh phí để mua trang phục cổ vũ cho MISS (......):)):)):))

NguyenTu

Super V.I.P
THông báo khẩn anh em!

1. Chủ nhật tuần này (21/12/2008) ta sinh hoạt trận tiếp theo vào lúc 10h30 (sân 1)

2. Đề nghị anh em bàn thống nhất có đặt sân tại đó vào lúc 8h - 9h sáng CN hàng tuần không để còn chen ngang! Phí chen ngang là 200k. (Tiền sân 70K/h - nộp theo tháng)

Anh em vào khẩn trương cho ý kiến vấn đề thứ 2 và 10h sáng chủ nhật (21/12/2008) phải trả lời chủ sân!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ở tận Long Biên xa lòi mắt, mặc dù rất muốn tham gia nhưng không đi được anh ạ :( Ví dụ như sân trường Y thì quá OK :(

vochonguni

Member
Thế là thế nào? 10h30 mới đá hả anh Tú ơi??
Đặt sáng chủ nhật là ổn đấy anh ơi. Đẹp nhất là tầm 8h30
Còn không thế nào cũng được
Chủ nhật ra sân thôi. Chuẩn bị mua quần áo đồng phục luôn đê :D

ti-toe

Sáng mai tớ phải đi làm vì bây giờ cuối năm nhưng vẫn có thể sắp xếp ra được. Anh em nhiệt tình lên nào!!