• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phát tặng Tools Lâp Trình App cho Symbian UIQ2.1

à ù tiếng việt có dấu đây anh ơi down chậm lắm có 3k/s làm sao down nổi?sao crack lại chi cho vip mem PDA việt.
hay anh nói đùa ông kia thế???
chưa down dc đây nè
chậm kinh khủng up lại dùm em zowis

tinh_la_gi

Administrator
tool đã ngưg cung cấp rùi mà seo dow nửa ta!?
Còn xxx thi nhu trên đã nói !

THAIDUONG2020

PHÁT TẶNG !!

những bác nào chưa đủ bài thì pm cho mình nhé! Mình sẽ gửi link cho! :D

BẠN CÓ NHẬN ĐỒ ĐỆ KO , MÌNH RẤT SẴN SÀNG RỒI ĐÂY , KHI NÀO BẠN CẦN NHỚ ALO CHO ĐỒ ĐỆ , ĐỆ TỚI LIỀN .NHỚ SUY XÉT NHA ....:-?=D>

duy_ctytvxdkg

BẠN CÓ NHẬN ĐỒ ĐỆ KO , MÌNH RẤT SẴN SÀNG RỒI ĐÂY , KHI NÀO BẠN CẦN NHỚ ALO CHO ĐỒ ĐỆ , ĐỆ TỚI LIỀN .NHỚ SUY XÉT NHA ....:-?=D>

mình ko bao giờ nhận đồ đệ, là anh em cùng chia sẽ, học hỏi trên forum là được rồi, tài đức gì mà nhận đồ đệ chứ??? :D :D nick YM của mình là nick diễn đàn đó ai thích cứ add, nhớ ghi rõ là thành viên PDAVIET, ko thì mình sẽ từ chối vì một số bác add nick toàn quảng cáo.:-??:-??

cnt1909

Có cái bản của UIQ 3.0 chưa các bro.Khi nào có post lên cho anh em sai chung với.