• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

coc3k

Member
Nếu thế thì mình đã biết nguyên nhân. Ngay từ khi mới flash đã thế rồi. Có những folder mình chỉ để vài app thôi nhưng vào vẫn khó là thế nào?
sao mình không có lổi như bạn ta
Mình lỡ update lên 51.6.002 rồi có cách nào flash CFW này không bạn?
zậy thì bạn download core 51.6.002 của binh24 về rùi jaf mà zậy là không có ứng dụng quick office nha bạn

abcdeftuan

mình bỏ mod bella vào thì không vào được phần cài đặt để đổi ngôn ngữ máy nữa,toàn bị out ra ngoài :( có ai biết vì sao ko :(

tammao05

xin bạn chỉ giúp cách mod hiệu ứng vào màn hình chủ ( chỉ ở màn hình chủ có hiệu ứng thui còn menu không có hiệu ứng ) như bản trên nhé. Thank

hunter_dimond

bác chủ thớt có thể edit 1 bản CFW-Vietnamese 05 cho Nokia 5800 được ko ạ ? :( hic
mình gà ko biết làm, nếu bác giúp được thì cảm tạ bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
xin bạn chỉ giúp cách mod hiệu ứng vào màn hình chủ ( chỉ ở màn hình chủ có hiệu ứng thui còn menu không có hiệu ứng ) như bản trên nhé. Thank

bạn có thể qua đây tìm hiểu www.pdaviet.net/showthread.php?112062-Th%C3%B4ng-tin-%C4%91%E1%BB%83-ch%E1%BB%89nh-s%E1%BB%ADa-hi%E1%BB%87u-%E1%BB%A9ng-theme-v%C3%A0-B%E1%BB%99-s%C6%B0u-t%E1%BA%ADp-hi%E1%BB%87u-%E1%BB%A9ng-theme-tuy%E1%BB%83n!-update&goto=newpost

hunter_dimond

có ai edit lại giùm em 1 con 5800 ko :( hic
hoặc là chỉ em cách fix lỗi khi có cuộc gọi 2 thanh nhận và hủy nó cứ giật giật

ai co Mod fix lỗi khi có người gọi đến nhạc chuông và 2 thanh trược cứ bị giật giật cho em xin với ??? ở trang 4 cũng thấy có bạn hỏi mod này nhưng mà link die rùi :( hic

Last edited by a moderator:

OishiSnackCua

Anh chủ thread cho em hỏi... em flash bằng phoenix khi xong rồi...báo thành công nhưng máy kk khởi đông!!! em xài 5230 RM-588 v51.0.002.........giúp dùm em!!! tks chủ thread nhiều...

hunter_dimond

Anh chủ thread cho em hỏi... em flash bằng phoenix khi xong rồi...báo thành công nhưng máy kk khởi đông!!! em xài 5230 RM-588 v51.0.002.........giúp dùm em!!! tks chủ thread nhiều...

flash bằng phoenix thì mình ko biết, bạn thử flash lại bằng J.A.F thử xem

nghiab2

chủ thớt ơi e mớj lấy máy 5230 v20 jo jaf thj down core và rofs2 này hay la của v20 hả a?

minhtuanhttm

test phát. thanks nhé.
ps all : đổi đời máy liên tục mình vẫn thấy Nokia là số 1 , hjjjj

carelytran

Ban co the mod giup minh mod belle (Khong can giua )ban 5233 Swype to unlock dc ko. Sorry,minh online bang dt